seahub - en to vi translation catalogue (741 entries)

en: Space quota can't be empty
vi: Định mức không được để trống

en: Space quota is too low (minimum value is 0)
vi: Định mức quá thấp (tối thiểu là 0)

en: Failed to set quota: maximum quota is %d MB
vi: Thiết lập Quota thất bại: quota tối đa là %d MB

en: My Library
vi: Thư viện của tôi

en: Group name can only contain letters, numbers, blank, hyphen or underscore
vi: Tên nhóm chỉ gồm ký tự, số, khoản trắng, gạch nối, gạch dưới

en: There is already a group with that name.
vi: Đã tồn tại tên nhóm này

en: System library can not be deleted.
vi: Không thể xóa thư viện hệ thống.

en: Invalid destination path
vi: Đường dẫn không hợp lệ

en: Destination path is too long.
vi: Đường dẫn đích quá dài.

en: Can not move directory %(src)s to its subdirectory %(des)s
vi: Không thể chuyển thư mục %(src)s đến thư mục con %(des)s

en: Check file lock error
vi: Kiểm tra dữ liệu khóa bị lỗi

en: File is locked
vi: Dữ liệu bị khóa

en: Error
vi: Lỗi

en: Wrong password
vi: Sai mật khẩu

en: Decrypt library error
vi: Lỗi giải mã

en: Sending shared link failed. Email service is not properly configured, please contact administrator.
vi: Gởi link chia sẻ thất bại. Dịch vụ email chưa được thiết lập chính xác, vui lòng liên hệ Admin.

en: A file is shared to you on %s
vi: Bạn được chia sẻ một file trên %s

en: directory
vi: thư mục

en: A directory is shared to you on %s
vi: Bạn được chia sẻ một thư mục trên %s

en: An upload link is shared to you on %s
vi: Một link tải lên được chia sẻ với bạn tại %s

en: Password is too short
vi: Mật khẩu quá ngắn

en: %(ext)s is an invalid file extension. Authorized extensions are : %(valid_exts_list)s
vi: %(ext)s là phần mở rộng file không hợp lệ. Phần mở rộng được cho phép là: %(valid_exts_list)s

en: Your file is too big (%(size)s), the maximum allowed size is %(max_valid_size)s
vi: File của bạn quá lớn (%(size)s), tối đa là %(max_valid_size)s

en: Personal info
vi: Thông tin cá nhân

en: Permissions
vi: Quyền hạn

en: Important dates
vi: Ngày quan trọng

en: Groups
vi: Hội Nhóm

en: Password changed successfully.
vi: Thay đổi mật khẩu thành công

en: Change password: %s
vi: Thay đổi mật khẩu: %s

en: Please log in.
vi: Vui lòng đăng nhập.

en: Email or Username
vi: Địa chỉ email hoặc tên đăng nhập

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Please enter a correct email/username and password. Note that both fields are case-sensitive.
vi: Vui lòng nhập chính xác tên người dùng và mật khẩu.

en: This account is inactive.
vi: Tài khoản chưa được kích hoạt

en: Your Web browser doesn't appear to have cookies enabled. Cookies are required for logging in.
vi: Trình duyệt Web của bạn có thể chưa bật cookies. Yêu cầu có cookies để đăng nhập

en: E-mail
vi: Email

en: Failed to send email, email service is not properly configured, please contact administrator.
vi: Gửi email thất bại, dịch vụ email không được thiết lập chính xác, vui lòng liên hệ Admin

en: That e-mail address doesn't have an associated user account. Are you sure you've registered?
vi: Email này không tồn tại trên hệ thống. Vui lòng kiểm tra chính xác địa chỉ email.

en: Can not reset password, please contact LDAP admin.
vi: Không thể đổi mật khẩu, vui lòng liên hệ Admin LDAP

en: Reset Password on %s
vi: Thay đổi mật khẩu trong %s

en: New password
vi: Mật khẩu mới

en: New password confirmation
vi: Xác nhận lại mật khẩu mới

en: The two password fields didn't match.
vi: Mật khẩu không khớp.

en: Old password
vi: Mật khẩu cũ

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
vi: Mật khẩu cũ không chính xác.Vui lòng nhập lại.

en: Password (again)
vi: Mật khẩu

en: Enter a valid e-mail address.
vi: Nhập địa chỉ email.

en: Logged out
vi: Đã đăng xuất

en: Failed to send email, please contact administrator.
vi: Gửi email thất bại, vui lòng liên hệ với admin.

en: Can not update password, please contact LDAP admin.
vi: Không thể cập nhật mật khẩu, vui lòng liên hệ admin LDAP.

en: Avatar for %s
vi: Hình đại diện cho %s

en: Upload Avatar
vi: Cập nhật hình đại diện

en: Your current avatar:
vi: Hình đại diện hiện tại của bạn

en: Upload New Avatar:
vi: Cập nhật hình đại diện mới

en: Upload New Image
vi: Cập nhật hình ảnh mới

en: Please select the avatars that you would like to delete.
vi: Vui lòng chọn những hình đại diện mà bạn muốn xóa.

en: You have no avatars to delete. Please <a href="%(avatar_change_url)s">upload one</a> now.
vi: Bạn không có hình đại diện nào để xóa. Vui lòng <a href="%(avatar_change_url)s">tải lên môt hình ảnh đại diện</a>

en: Delete These
vi: Xóa chúng

en: <a href="%(user_url)s">%(avatar_creator)s</a> has updated their avatar <a href="%(avatar_url)s">%(avatar)s</a>.
vi: <a href="%(user_url)s">%(avatar_creator)s</a> vừa cập nhật hình đại diện <a href="%(avatar_url)s">%(avatar)s</a>.

en: Successfully uploaded a new avatar.
vi: Cập nhật hình đại diện mới thành công.

en: Successfully updated your avatar.
vi: Cập nhật hình đại diện thành công

en: Successfully deleted the requested avatars.
vi: Đã xóa thành công hình đại diện.

en: Email address
vi: Địa chỉ email

en: Username
vi: Tên đăng nhập

en: This value must be of length 40
vi: Giá trị này phải có độ dài là 40

en: Enter a valid email address.
vi: Điền địa chỉ email chính xác

en: Invalid user id.
vi: ID người dùng không hợp lệ

en: name
vi: Tên

en: department
vi: Bộ phận

en: telephone
vi: Số điện thoại

en: note
vi: Ghi chú

en: Files in this library can not be viewed online.
vi: Các file trong thư viện này không thể xem trực tuyến

en: Name
vi: Tên

en: Status
vi: Trạng thái

en: Role
vi: Vai trò

en: Create At
vi: Tạo lúc

en: Last Login
vi: Lần đăng nhập cuối

en: Active
vi: Đã kích hoạt

en: Inactive
vi: Chưa kích hoạt

en: Yes
vi: Có

en: Guest
vi: Tài khoản Khách

en: Added
vi: Đã thêm

en: Deleted
vi: Đã xóa

en: Removed
vi: Đã loại bỏ

en: Modified
vi: Đã sửa đổi

en: Renamed
vi: Đã đổi tên

en: Moved
vi: Đã di chuyển

en: Added directory
vi: Đã thêm thư mục

en: Removed directory
vi: Đã loại bỏ thư mục

en: Renamed directory
vi: Đã đổi tên thư mục

en: Moved directory
vi: Đã di chuyển thư mục

en: Added or modified
vi: Thêm hoặc thay đổi

en: Reverted library to status at
vi: Đã phục hồi thư viện về trạng thái

en: Reverted file "%(file)s" to status at %(time)s.
vi: File "%(file)s" đã trở lại trạng thái lúc %(time)s

en: Recovered deleted directory
vi: Đã phục hồi thư mục bị xóa

en: Changed library name or description
vi: Tên thư viện hoặc mô tả đã thay đổi

en: Auto merge by seafile system
vi: Tự động hợp nhất bởi hệ thống

en: Just now
vi: Vừa mới

en: %(days)d day ago | %(days)d days ago
vi[0]: %(days)d ngày trước

en: %(hours)d hour ago | %(hours)d hours ago
vi[0]: %(hours)d giờ trước

en: %(minutes)d minute ago | %(minutes)d minutes ago
vi[0]: %(minutes)d phút trước

en: %(seconds)d second ago | %(seconds)d seconds ago
vi[0]: %(seconds)d giây trước

en: Read-Write
vi: Xem - Điều chỉnh

en: Read-Only
vi: Chỉ xem

en: Email is required.
vi: Yêu cầu email.

en: Contacts
vi: Danh bạ

en: Add Contacts
vi: Thêm thông tin liên hệ

en: Note
vi: Ghi chú

en: Operations
vi: Tính năng

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Delete
vi: Xóa

en: You don't have any contacts
vi: Bạn không có địa chỉ liên hệ nào

en: Add your contacts so you can quickly share libraries and send file shared link.
vi: Thêm địa chỉ liên hệ để chia sẻ thư viện và gửi file một cách nhanh chóng

en: Note(optional)
vi: Ghi chú (không bắt buộc)

en: Submit
vi: Cập nhật

en: Edit Contact
vi: Chỉnh sửa địa chỉ liên hệ

en: Failed. Please check the network.
vi: Thất bại. Vui lòng kiểm tra lại network.

en: Delete Contact
vi: Xóa địa chỉ liên hệ

en: You cannot add yourself.
vi: Bạn không thể thêm chính mình

en: %s is not a valid email.
vi: %s là email không khả dụng

en: %s is already in your contacts.
vi: %s đã có sẵn trong danh bạ của bạn.

en: Successfully added %s to contacts.
vi: Đã thêm %s  thành công vào danh bạ.

en: Failed to add %s to contacts.
vi: Đã thêm %s thất bại

en: Successfully edited %s.
vi: Đã chỉnh sửa %s thành công

en: Successfully Deleted %s
vi: Đã xóa %s thành công

en: A user with this email already exists.
vi: Email này đã tồn tại.

en: The two passwords didn't match.
vi: Mật khẩu không trùng khớp.

en: Name can't be empty
vi: Tên không được để trống

en: Name is too long (maximum is 255 characters)
vi: Tên quá dài (tối đa 255 ký tự)

en: Description can't be empty
vi: Phần mô tả không được để trống

en: Description is too long (maximum is 100 characters)
vi: Phần mô tả quá dài (tối đa 100 ký tự)

en: Name %s is not valid
vi: Tên %s không hợp lệ

en: Argument missing
vi: Thiếu tham số

en: Oldname is required
vi: Yêu cầu tên cũ

en: It's too long.
vi: Quá dài

en: It's required.
vi: Điều này được yêu cầu

en: Name "%s" is not valid
vi: Tên "%s" không hợp lệ

en: Library name is required
vi: Yêu cầu tên thư viện

en: Please enter a number
vi: Vui lòng nhập số

en: Name is required
vi: Yêu cầu tên

en: The group has already created
vi: Group đã được tạo sẵn

en: Failed to create group
vi: Tạo Group thất bại

en: The group has already created in this org.
vi: Group đã được tạo sẵn trong tổ chức.

en: Failed to create org group.
vi: Tạo Group thất bại

en: Permission error: only group staff can add member
vi: Lỗi: chỉ có thành viên trong Group mới có thể thêm mới

en: Group does not exist
vi: Group không tồn tại

en: Group is full
vi: Group đã đầy

en: Failed to add member to group
vi: Thêm thành viên vào Group thất bại

en: Only group staff can remove member
vi: Chỉ thành viên trong Group mới có thể xóa

en: Can not remove myself
vi: Không thể xóa chính bạn

en: Group name can't be empty
vi: Tên Group không được để trống

en: Group name is too long (maximum is 255 characters)
vi: Tên Group quá dài (tối đa 255 ký tự)

en: Verification message can't be empty
vi: Tin nhắn xác minh không được để trống

en: Verification message is too long (maximun is 255 characters)
vi: Tin nhắn xác minh quá dài (tối đa 255 ký tự)

en: "%s" is not a valid name
vi: "% s " là tên không hợp lệ

en: Close
vi: Đóng

en: %(user)s want to join to Group "%(group_name)s", here is the verification message:
vi: %(user)s muốn tham gia vào Group "%(group_name)s", đây là tin nhắn xác minh

en: Thanks for using our site!
vi: Cám ơn bạn đã sử dụng dịch vụ của chúng tôi!

en: The %(site_name)s team
vi: %(site_name)s

en: Wiki Index
vi: Mục lục Wiki

en: No index now.
vi: Hiện tại không có mục lục

en: Create
vi: Tạo lập

en: This group currently has no wiki
vi: Group này hiện tại không có wiki

en: Seafile Wiki enables you to organize your knowledge in a simple way. The contents of wiki is stored in a normal library with pre-defined file/folder structure. This enables you to edit your wiki in your desktop and then sync back to the server.
vi: Seafile Wiki cho phép bạn sắp xếp các kiến thức một cách đơn giản. Nội dung của wiki được  lưu trữ trong một thư viện với một cấu trúc những file/folder có sẵn

en: Create Wiki Now
vi: Tạo Wiki ngay

en: Choose a library as wiki
vi: Chọn một thư viện

en: Create Wiki
vi: Tạo Wiki

en: Description
vi: Mô tả

en: Wiki Pages
vi: Trang Wiki

en: Choose a library as wiki:
vi: Chọn một thư viện:

en: Please click and choose a library.
vi: Vui lòng click và chọn một thư viện.

en: Cancel
vi: Hủy

en: Home
vi: Trang chủ

en: Pages
vi: Trang

en: Wiki History
vi: Lịch sử Wiki

en: New Page
vi: Trang mới

en: Delete Page
vi: Xóa trang

en: Edit Page
vi: Chỉnh sửa trang

en: Page History
vi: Lịch sử trang

en: Last modified by %(modifier)s, %(modify_time)s
vi: Được chỉnh sửa lần cuối bởi by %(modifier)s, %(modify_time)s

en: Are you sure you want to delete this page?
vi: Bạn có chắc bạn muốn xóa trang này

en: Name is required.
vi: Yêu cầu tên.

en: Description is required.
vi: Yêu cầu mô tả.

en: Permission denied
vi: Không có quyền

en: You are invited to join a group on %s
vi: Bạn được mời tham gia vào Group %s

en: Failed to create: the group does not exist.
vi: Tạo lập thất bại: Group không tồn tại.

en: Failed to create: you are not in the group.
vi: Tạo lập thất bại: bạn không nằm trong Group này.

en: Failed to create
vi: Tạo lập thất bại

en: Failed to create: internal error.
vi: Tạo lập thất bại: lỗi nội bộ.

en: Failed to create wiki page. Please retry later.
vi: Tạo trang wiki thất  bại. Vui lòng thử lại.

en: Unknown
vi: Không xác định

en: Wiki does not exists.
vi: Wiki này không tồn tại.

en: Failed to create home page. Please retry later
vi: Tạo trang chủ thất bại. Vui lòng thử lại

en: Failed to set wiki library.
vi: Lập thư viện wiki thất bại.

en: Wiki is not found.
vi: Không thể tìm thấy wiki này.

en: Page "%s" already exists.
vi: Trang "%s" đã tồn tại.

en: Successfully deleted "%s".
vi: Đã xóa thành công "%s".

en: Failed to delete "%s". Please retry later.
vi: Xóa "%s" thất bại. Vui lòng thử lại

en: File conflicts
vi: Xung đột dữ liệu

en: Excluding files
vi: Loại trừ

en: Excluding files/folders from syncing
vi: Không bao gồm các file/folder đang đồng bộ

en: A blank line matches no files.
vi: Một dòng trống nghĩa là không có file nào.

en: A line starting with # serves as a comment.
vi: Một dòng bắt đầu bằng # được xem như là một lời dẫn giải

en: Seafile supports wildcards in the pattern. For example, "foo/*" matches "foo/1" and "foo/hello". "foo/?" matches "foo/1" but not "foo/hello". Note that the wildcard character * recursively matches all the paths under a folder. For instance, "foo/*.html" matches "foo/a.html" and "foo/templates/b.html".
vi: Seafile hỗ trợ các ký hiệu trong mẫu. Ví dụ, "foo/*" hợp với "foo/1" và "foo/hello". "foo/?" hợp với "foo/?" chứ không phải "foo/hello". Lưu ý rằng ký tự ký hiệu * phù hợp với tất cả các đường dẫn sau folder.

en: Example
vi: Ví dụ

en: Notes
vi: Ghi chú

en: The created file will still be synced back to clients. But any later local changes to those files will be ignored.
vi: File được tạo sẽ vẫn được đồng bộ lại trên client. Nhưng những thay đổi từ những file khác sẽ bị bỏ qua.

en: If the file is modified on seahub, the new version will also be synced back to clients; If the file on the client is also modified, a conflict file will be generated on the client.
vi: Nếu chỉnh sửa file trên seahub, biến thể mới sẽ được đồng bộ trên client, nếu file trên client cũng được chỉnh sửa, một file dự bị sẽ được tạo ra

en: seafile-ignore.txt only ignores files that are not synced yet. If a file is already synced, and some time later you add it to the ignore list, its existing versions won't be removed.
vi: seafile-ignore.txt chỉ có thể bỏ qua những file chưa đồng bộ. Nếu file đã từng đồng bộ, và sau đó bạn thêm nó vào danh sách này, phiên bản sẵn có sẽ không bị hủy đi.

en: After downloading Seafile client program, you have 3 steps left to get it up and running.
vi: Sau khi tải Seafile Client, hoàn tất cài đặt chỉ trong 3 bước

en: 1. Select a disk partition to store local Seafile data
vi: 1. Chọn Partition để lưu trữ dữ liệu Seafile

en: 2. Add an account
vi: Tạo tài khoản

en: Add an account on your private Seafile server or our public server.
vi: Thêm một tài khoản trên máy chủ Seafile hoặc trên máy chủ Cloud.

en: 3. Sync a library
vi: Đồng bộ một thư viện

en: Click the "Sync this library" button to sync it with a local folder.
vi: Click nút "Đồng bộ thư viện" để đồng bộ với thư mục trên máy tính.

en: Then you add some files into the library. They will be automatically synced with cloud platform.
vi: Sau đó bạn bổ sung một số file vào trong thư viện. Chúng sẽ được đồng bộ tự động.

en: 4. (Optional) Create a library
vi: 4. (Không bắc buộc) Tạo thư viện

en: You can also create a library from a local folder.
vi: Bạn cũng có thể tạo một thư viện từ folder trên máy tính

en: Users
vi: Người dùng

en: Search users...
vi: Tìm người dùng...

en: Info
vi: Thông tin

en: Libraries
vi: Thư viện

en: Total Users
vi: Tổng số người dùng

en: Profile
vi: Hồ Sơ Cá Nhân

en: Owned Libs
vi: Thư viện cá nhân

[ctx: true name]
en: Name
vi: Tên

en: Department
vi: Bộ phận

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Space Used
vi: Dung lượng đã dùng

en: Set Quota
vi: Thiết lập Quota

en: Set user storage limit
vi: Thiết lập giới hạn dung lượng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Last Update
vi: Cập nhật

en: Encrypted
vi: Mã hóa

en: library icon
vi: biểu tượng thư viện

en: This user has not created any libraries
vi: Người dùng này chưa tạo bất kì thư viện nào

en: This user has not created or joined any groups
vi: Người dùng này chưa tao hoặc tham gia nhóm nào

en: Create At / Last Login
vi: Khởi tạo lúc / Đăng nhập lần cuối

en: Empty
vi: Trống

en: Activating..., please wait
vi: Đang kích hoạt..., vui lòng chờ

en: Delete User
vi: Xóa người dùng

en: Edit succeeded, an email has been sent.
vi: Đã sửa đổi thành công, email đã được gởi.

en: Edit succeeded, but failed to send email, please check your email configuration.
vi: Sửa đổi thành công, nhưng không thể gởi mail, vui lòng kiểm tra cấu hình.

en: Edit succeeded
vi: Chỉnh sửa thành công

en: Edit failed.
vi: Chỉnh sửa thất bại

en: Search User
vi: Tìm người dùng

en: Result
vi: Kết quả

en: Successfully deleted %s
vi: Xóa %s thành công

en: Failed to delete: the user does not exist
vi: Xóa thất bại: người dùng không tồn tại

en: %(user)s invited you to join %(site_name)s.
vi: %(user)s mời bạn tham gia %(site_name)s.

en: Hi,
vi: Xin chào,

en: It is required.
vi: Điều này được yêu cầu

en: New notice on %s
vi: Ghi chú mới trên %s

en: A file named <a href='%(file_link)s'>%(file_name)s</a> is uploaded to <a href='%(link)s'>%(name)s</a>
vi: Một file <a href='%(file_link)s'>%(file_name)s</a> đã được tải lên tại <a href='%(link)s'>%(name)s</a>

en: A file named <strong>%(file_name)s</strong> is uploaded to <strong>Deleted Library</strong>
vi: Một file <strong>%(file_name)s</strong> đã được tải lên trong strong>Deleted Library</strong>

en: %(user)s has shared a library named <a href='%(href)s'>%(repo_name)s</a> to you.
vi: %(user)s vừa chia sẻ thư viện tên <a href='%(href)s'>%(repo_name)s</a>

en: <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a> has a new discussion.
vi: <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a> có một thảo luận mới.

en: %(user)s posted a new discussion in <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>.
vi: %(user)s đã đăng một thảo luận mới lên Group <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>.

en: User <a href='%(user_profile)s'>%(username)s</a> has asked to join group <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>, verification message: %(join_request_msg)s
vi: Người dùng <a href='%(user_profile)s'>%(username)s</a> vừa xin gia nhập Group <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>, tin nhắn xác minh: %(join_request_msg)s

en: User <a href='%(user_profile)s'>%(group_staff)s</a> has added you to group <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>
vi: Người dùng <a href='%(user_profile)s'>%(group_staff)s</a> vừa thêm bạn vào Group <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>

en: 
    You've got 1 new notice on %(site_name)s:
     | 
    You've got %(num)s new notices on %(site_name)s:
vi[0]: 
    Bạn có %(num)s thông báo mới trên %(site_name)s:

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Time
vi: Thời gian

en: %(user)s posted a new discussion in <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>
vi: %(user)s gởi một thảo luận mới tại <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>

en: %(user)s has shared a library named <a href="%(url_base)s%(lib_url)s">%(lib_name)s</a> to you.
vi: %(user)s chia sẻ thư viện <a href="%(url_base)s%(lib_url)s">%(lib_name)s</a>

en: You have received a <a href="%(url_base)s%(msg_url)s">new message</a> from %(user)s.
vi: Bạn nhận một <a href="%(url_base)s%(msg_url)s">tin nhắn mới</a> từ %(user)s.

en: A file named <a href="%(url_base)s%(file_url)s">%(file_name)s</a> is uploaded to your folder <a href="%(url_base)s%(folder_url)s">%(folder_name)s</a>.
vi: Một file <a href="%(url_base)s%(file_url)s">%(file_name)s</a> được tải lên tại thư mục của bạn <a href="%(url_base)s%(folder_url)s">%(folder_name)s</a>.

en: User <a href="%(url_base)s%(user_url)s">%(user)s</a> has added you to group <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>
vi: Người dùng <a href="%(url_base)s%(user_url)s">%(user)s</a> vừa thêm bạn vào nhóm group <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>

en: Go check out at the following page:
vi: Kiểm tra trang tiếp theo:

en: All Notifications
vi: Tất cả thông báo

en: Add new notification
vi: Thêm thông báo mới

en: Notification Detail
vi: Chi tiết thông báo

en: (current notification)
vi: (thông báo hiện tại)

en: Set to current
vi: Cài đặt về hiện tại

en: Delete Notification
vi: Xóa thông báo

en: Notices
vi: Ghi chú

en: Mark all read
vi: Đánh dấu đã đọc

en: Clear
vi: Xóa

en: More
vi: Thêm

en: Successfully cleared all notices.
vi: Xóa thành công tất cả các ghi chú

en: Please choose how to view encrypted libraries online:
vi: Vui lòng chọn cách xem thư viện mã hóa trực tuyến:

en: Send passwords to the server.
vi: Gửi mật khẩu đến máy chủ.

en: Files will be decrypted in the server before being sent to you.
vi: File sẽ được giải mã trên máy chủ trước khi gửi đến bạn.

en: Save passwords in your browser.
vi: Lưu mật khẩu trên trình duyệt của bạn.

en: Files will be decrypted in your browser when you download them.
vi: File sẽ được giải mã trên trình duyệt của bạn khi bạn tải chúng về.

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Default Library
vi: Thư viên mặc định

en: Delete Account
vi: Xóa tài khoản

en: Profile Setting
vi: Cài đặt hồ sơ cá nhân

en: Change
vi: Thay đổi

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Update
vi: Cập nhật

[ctx: true name]
en: Name:
vi: Tên:

en: Username:
vi: Tên đăng nhập

en: You can use this field at login.
vi: Bạn có thể chọn feild này khi đăng nhập

en: Contact Email:
vi: Email liên hệ:

en: Your notifications will be sent to this email.
vi: Thông báo sẽ được gởi đến email của bạn.

en: Department:
vi: Bộ phận:

en: Telephone:
vi: Điện thoại:

en: Language Setting
vi: Cài đặt ngôn ngữ

en: Default Library Setting
vi: Cài đặt thư viện mặc định

en: Your default library:
vi: Thư viện mặc định của bạn:

en: Default library is the default place to store your personal documents and pictures.
vi: Thư viện mặc định là nơi để lưu trữ những tài liệu và hình ảnh cá nhân.

en: Choose Default Library
vi: Chọn thư viện mặc định

en: Choose default library:
vi: Chọn thư viện mặc định:

en: This operation will not be reverted. Please think twice!
vi: Xóa tài khoản sẽ không thể phục hồi. Vui lòng suy nghĩ lần nữa!

en:  is not supported. Please choose an image file.
vi:  không được hỗ trợ. Vui lòng chọn một file ảnh.

en:  is not supported. File extensions can only be
vi:  không được hỗ trợ. Định dạng chỉ có thể là

en:  is too large. Allowed maximum size is 1MB.
vi:  quá lớn. Dung lượng tối đa cho phép là 1MB

en: Really want to delete your account?
vi: Bạn có thật sự muốn xóa tài khoản của bạn?

en: Success
vi: Thành công

en: Successfully edited profile.
vi: Chỉnh sửa profile thành công

en: Failed to edit profile
vi: Chỉnh sửa profile thất bại

en: Has not accepted invitation yet
vi: Lời mời chưa được chấp nhận

en: Demo account can not be deleted.
vi: Tài khoản demo không thể xóa.

en: Failed to set default library.
vi: Cài đặt thư viện mặc định thất bại.

en: Can not set encrypted library as default library.
vi: Không thể mã hóa thư viện mặc định

en: Successfully set "%s" as your default library.
vi: Cài đặt "%s" thành thư viện mặc định thành công

en: Email is required
vi: Yêu cầu email

en: Email is not longer than 512 characters
vi: Email không được dài hơn 512 ký tự

en: Password can't be empty
vi: Mật khẩu không được để trống

en: Please enter a correct password.
vi: Vui lòng điền chính xác mật khẩu.

en: Please choose a directory.
vi: Vui lòng chọn một thư mục

en: Successfully saved.
vi: Đã lưu thành công

en: Sending shared upload link failed. Email service is not properly configured, please contact administrator.
vi: Gửi link tải lên thất bại. Dịch vụ email chưa được thiết lập chính xác, vui lòng liên hệ Admin.

en: Library does not exist.
vi: Thư viện không tồn tại.

en: Directory does not exist.
vi: Thư mục không tồn tại.

en: Only the owner of the library has permission to share it.
vi: Chỉ có người tạo thư viện mới có quyền chia sẻ.

en: Please check the email(s) you entered
vi: Vui lòng kiểm tra địa chỉ email(s) bạn khai báo

en: Sorry, but the requested page could not be found.
vi: Không thể tìm thấy trang được yêu cầu

en: File Collaboration Team Organization
vi: Tổ chức file phối hợp Group

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: No
vi: Không

en: We no longer support this version of IE. Please upgrade it to version 10 or above.
vi: Không hỗ trợ phiên bản IE này. Vui lòng nâng cấp phiên bản 10 trở lên

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Signup
vi: Đăng ký

en: Create a personal account
vi: Tạo một tài khoản cá nhân

en: Create an organization account
vi: Tạo một tài khoản cho tổ chức

en: This library is encrypted. Please input the password if you want to browse it online. And the password will be kept on the server for only 1 hour.
vi: Thư viện này được mã hóa. Hãy nhập mật khẩu nếu bạn muốn xem trực tuyến. Và mật khẩu sẽ chỉ được lưu giữ trên máy chủ trong 1 giờ.

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Please enter the password.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu

en: Download
vi: Tải xuống

en: Access Log
vi: Lịch sử truy cập

en: Current Path:
vi: Đường dẫn hiện tại:

en: User
vi: Người dùng

en: IP
vi: Địa chỉ IP

en: Device Name
vi: Tên thiết bị

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Current path:
vi: Đường dẫn hiện tại

en: Library
vi: Thư viện

en: is encrypted
vi: được mã hóa

en: The password will be kept in the server for only 1 hour.
vi: Mật khẩu chỉ được lưu tạm trên máy chủ trong 1 giờ.

en: There's a saved draft for this file, would you like to load it?
vi: Có một bản nháp đã lưu cho file này, bạn có muốn tải nó về?

en: Discard
vi: Loại bỏ

en: Failed to save draft, exceeded max quota
vi: Lưu nháp thất bại, mở rộng định mức lớn nhất

en: Draft successfully loaded
vi: Bản nháp đã tải thành công

en: Please check the network.
vi: Vui lòng kiểm tra lại network.

en: Bold
vi: In đậm

en: Italic
vi: In nghiên

en: File
vi: Tập tin

en: Submit failed. Please check the network.
vi: Gửi thất bại. Vui lòng kiểm tra kết nối

en: Password is required.
vi: Yêu cầu mật khẩu.

en: History
vi: Lịch sử

en: <span class="op-target">%(u_filename)s</span> Version History
vi: <span class="op-target">%(u_filename)s</span> Phiên bản

en: Tip: a new version will be generated after each modification, and you can restore the file to a previous version.
vi: Mẹo: Phiên bản sẽ được tạo sau mỗi điều chỉnh, và bạn có thể khôi phục về phiên bản trước.

en: a week
vi: một tuần

en: a month
vi: một tháng

en: all
vi: tất cả

en: Modifier
vi: Điều chỉnh

en: (current version)
vi: (phiên bản hiện tại)

en: (Renamed or moved from %(old_path)s)
vi: (Đổi tên hoặc di chuyển từ %(old_path)s)

en: Restore
vi: Khôi phục

en: View
vi: Xem

en: Diff
vi: Sự khác biệt

en: Plan
vi: Kế hoạch

en: Files
vi: Tập tin

en: All Groups
vi: Tất cả Group

en: Activities
vi: Các hoạt động

en: Personal Wiki
vi: Wiki cá nhân

en: Share Admin
vi: Quản lý chia sẻ

en: Folders
vi: Thư mục

en: Enable Modules
vi: Kích hoạt Module

en: Upload Folder
vi: Thư mục tải lên

en: Add auto expiration
vi: Thêm hết hạn tự động

en: Days
vi: Ngày

en: Shared Links
vi: Links chia sẻ

en: View and manage all the shared links in this library.
vi: Xem và quản lý tất cả các link chia sẻ trong thư viện này

en: Shared Libs
vi: Thư viện chia sẻ

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: Current Library
vi: Thư viện hiện tại

en: Other Libraries
vi: Thư viện khác

en: Please click and choose a directory.
vi: Vui lòng click và chọn thư mục

en: Cancel All
vi: Hủy tất cả

en: Saving...
vi: Đang lưu...

en: This library is password protected
vi: Thư viện này bảo vệ với mật khẩu

en: *The password will be kept in the server for only 1 hour.
vi: Mật khẩu sẽ được lưu tạm trong 1 giờ

en: A file with the same name already exists in this folder.
vi: Một file trùng tên đã tồn tại trong thư mục này.

en: Replacing it will overwrite its content.
vi: Thay thế sẽ ghi đè nội dung.

en: Replace
vi: Thay thế

en: Don't replace
vi: Không thay thế

en: Devices
vi: Các thiết bị

en: Organizations
vi: Tổ chức

en: Search libraries by name...
vi: Tìm tên thư viện...

en: Search libraries by owner...
vi: Tìm thư viện theo người tạo

en: System Info
vi: Thông tin hệ thống

en: Professional Edition
vi: Phiên bản Professional

en: expires on
vi: hết hạn lúc

en: Community Edition
vi: Phiên bản Community

en: Upgrade to Pro Edition
vi: Nâng cấp lên phiên bản Professional

en: Limits
vi: Giới hạn

en: Platform
vi: Nền tảng

en: Last Access
vi: Truy cập lần cuối

en: Unlink
vi: Bỏ liên kết

en: Clean
vi: Xóa

en: All
vi: Tất cả

en: System
vi: Hệ thống

en: Trash
vi: Thùng rác

en: New Library
vi: Tạo thư viện mới

en: Files / Size
vi: Tập tin / Dung lượng

en: Search Library
vi: Tìm thư viện

en: Transfer
vi: Chuyển

en: Share
vi: Chia sẻ

en: Tip: libraries deleted 30 days ago will be cleaned automatically.
vi: Mẹo: những thư viện bị xóa 30 ngày trước sẽ được tự động xóa.

en: Deleted Time
vi: Thời gian xóa

en: No library deleted yet
vi: Chưa có thư viện nào bị xóa

en: Upload
vi: Tải lên

en: New Group
vi: Tạo Group mới

en: Export Excel
vi: Xuất file Excel

en: Permission
vi: Quyền hạn

en: Members
vi: Thành viên

en: Shared By
vi: Chia sẻ bởi

en: Unshare
vi: Ngừng chia sẻ

en: Detail
vi: Chi tiết

en: Encrypt
vi: Mã hóa

en: (at least %(repo_password_min_length)s characters)
vi: (ít nhất %(repo_password_min_length)s ký tự)

en: Password again
vi: Nhập lại mật khẩu

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Change Password
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Move
vi: Di chuyển

en: Copy
vi: Sao chép

en: Upload Files
vi: Tải dữ liệu

en: New File
vi: Tập tin mới

en: starred
vi: đánh dấu

en: unstarred
vi: bỏ đánh dấu

en: locked
vi: đã khóa

en: Unlock
vi: Mở khóa

en: Lock
vi: Khóa

en: (at least %(share_link_password_min_length)s characters)
vi: (ít nhất %(share_link_password_min_length)s ký tự)

en: Generate a random password
vi: Tạo mật khẩu ngẫu nhiên

en: Generate
vi: Khởi tạo

en: Link:
vi: Link

en: Direct Download Link:
vi: Link tải trực tiếp

en: Send
vi: Gởi

en: Send to:
vi: Gởi đến:

en: Emails, Seperated by ','
vi: Địa chỉ email, cách nhau bởi ','

en: Message (optional):
vi: Lời nhắn (tùy chọn)

en: Sending...
vi: Đang gởi...

en: You can share the generated link to others and then they can upload files to this directory via the link.
vi: Bạn có thể chia sẻ link và người khác có thể tải lên vào thư mục từ link này.

en: Upload Link:
vi: Link tải lên:

en: Discussion
vi: Thảo luận

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: Unstar
vi: Hủy đánh dấu

en: Select libraries to share
vi: Chọn thư viện để chia sẻ

en: Created library
vi: Đã tạo thư viện

en: Deleted library
vi: Xóa thư viện

en: Modification Details
vi: Chi tiết thay đổi

en: Search files in this wiki
vi: Tìm trong Wiki

en: Search files in this library
vi: Tìm trong thư viện

en: Search Files
vi: Tìm kiếm

en: advanced
vi: nâng cao

en: No library is shared to this group
vi: Chưa có thư viện nào được chia sẻ trong Group

en: Reply
vi: Trả lời

en: Dismiss
vi: Hủy

en: Leave group
vi: Rời Group

en: Rename Group To
vi: Đổi tên Group thành

en: Transfer Group To
vi: Chuyển Group sang

en: Download Links
vi: Link tải xuống

en: Upload Links
vi: Link tải lên

en: Visits
vi: # Truy cập

en: Directory icon
vi: Danh mục icon

en: Remove
vi: Loại bỏ

en: Folder
vi: Thư mục

en: Select a folder
vi: Chọn thư mục

en: Old Password
vi: Mật khẩu cũ

en: New Password
vi: Mật khẩu mới

en: New Password Again
vi: Nhập lại mật khẩu mới

en: See All Notifications
vi: Xem tất cả thông báo

en: Share To
vi: Chia sẻ đến

en: all members
vi: tất cả thành viên

en: You can share a single folder with a registered user if you don't want to share a whole library.
vi: Nếu không muốn chia sẻ toàn bộ thư viện, bạn có thể chia sẻ một thư mục với một người dùng đã đăng ký

en: Expiration
vi: Hết hạn

en: You have not created any libraries
vi: Bạn chưa tạo thư viện nào

en: You can create a library to organize your files. For example, you can create one for each of your projects. Each library can be synchronized and shared separately.
vi: Bạn có thể tạo thư viện để sắp xếp dữ liệu. Ví dụ, bạn có thể tạo mỗi thư viện cho mỗi dự án. Mỗi thư viện có thể đồng bộ và chia sẻ độc lập.

en: Add Library
vi: Thêm thư viện

en: Share existing libraries
vi: Chia sẻ thư viện hiện có

en: Create a new library
vi: Tạo thư viện mới

en: My Groups
vi: Groups của tôi

en: You can share libraries by clicking the "New Library" button above or the "Share" icon on your libraries list.
vi: Bạn có thể chia sẻ thư viện bằng cách click vào "Thư viện mới" bên trên hoặc Icon "Chia sẻ" trong danh sách thư viện của bạn

en: Libraries shared as writable can be downloaded and synced by other group members. Read only libraries can only be downloaded, updates by others will not be uploaded.
vi: Thư viện chia sẻ có thể tải và đồng bộ bởi các thành viên trong Group. Thư viện (chỉ đọc) chỉ có thể tải về, những thay đổi bởi các thành viên khác sẽ không được cập nhật

en: Add a discussion...
vi: Thêm một thảo luận...

en: You don't have any starred files yet
vi: Bạn chưa đánh dấu tập tin nào

en: You do not have connected devices
vi: Bạn không có thiết bị kết nối nào

en: Your clients (Desktop/Android/iOS) will be listed here.
vi: Các thiết bị kết nối (Desktop/Android/iOS) của bạn được liệt kê tại đây.

en: Server Version:
vi: Phiên bản:

en: You (or someone pretending to be you) have asked to register an account at %(site_name)s. If this wasn't you, please ignore this email and your address will be removed from our records.
vi: Bạn (hoặc ai đó) đăng ký tài khoản tại %(site_name)s. Nếu không phải chính bạn, vui lòng bỏ quaemail này và địa chỉ email cảu bạn sẽ được xóa khỏi hệ thống

en: To activate this account, please click the following link within the next %(expiration_days)s days:
vi: Để kích hoạt tài khoản, vui lòng click vào link trong %(expiration_days)s ngày:

en: Sign Up
vi: Đăng ký

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Incorrect email or password
vi: Không đúng địa chỉ email hoặc mật khẩu

en: Remember me for %(remember_days)s days
vi: Ghi nhớ đăng nhập trong %(remember_days)s ngày

en: Failed to refresh the CAPTCHA, please try again later.
vi: Lỗi làm mới CAPTCHA, vui lòng thử lại sau.

en: Email or username cannot be blank
vi: Email hoặc tên tài khoản không được để trống

en: Password cannot be blank
vi: Mật khẩu không được để trống

en: Log Out
vi: Đăng xuất

en: Thanks for your participation!
vi: Cám ơn bạn

en: Log in again
vi: Đăng nhập lại

en: Password Change Successfully
vi: Đổi mật khẩu thành công

en: Your password has been changed successfully.
vi: Mật khẩu vừa được đổi thành công.

en: Password Modification
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Current Password
vi: Mật khẩu hiện tại

en: Confirm Password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Passwords must have at least %(min_len)s characters and contain %(level)s of the following: uppercase letters, lowercase letters, numbers, and symbols.
vi: Mật khẩu phải có ít nhất %(min_len)s ký tự và chứa %(level)s loại: chữ cái viết thường, viết hoa, số, các ký hiệu.

en: Current password cannot be blank
vi: Mật khẩu hiện tại không được để trống

en: Please enter the password again
vi: Vui lòng nhập lại mật khẩu

en: Passwords don't match
vi: Mật khẩu không trùng khớp

en: Successfully reset password
vi: Đổi mật khẩu thành công

en: Successfully reset password.
vi: Đổi mật khẩu thành công

en: Password Reset
vi: Đổi mật khẩu

en: Reset Password
vi: Đã đổi Mật khẩu

en: New Password:
vi: Mật khẩu mới:

en: Confirm Password:
vi: Xác nhận mật khẩu mới:

en: Failed to reset password: this link is no longer available.
vi: Đổi mật khẩu thất bại: link này không còn khả dụng

en: We've sent a password reset email to your mailbox.
vi: Chúng tôi đã gửi email đổi mật khẩu đến hộp mail của bạn

en: To reset the password of your account %(account)s on %(site_name)s, please click the following link:
vi: Để đổi mật khẩu tài khoản %(account)s trên %(site_name)s, vui lòng click link sau:

en: If you did not request it, just skip it.
vi: Nếu bạn không yêu cầu điều này, vui lòng bỏ qua email này

en: Your email used in login:
vi: Địa chỉ email dùng đăng nhập:

en: We will send you an email to set new password
vi: Chúng tôi sẽ gửi một email để lập lại mật khẩu

en: Registration complete
vi: Hoàn tất đăng ký

en: An activation email has been sent. Please check your email and click on the link to activate your account.
vi: Email kích hoạt đã được gửi. Vui lòng kiểm tra email của bạn và click vào link để kích hoạt tài khoản.

en: Registration complete, please wait for administrator to activate your account.
vi: Hoàn tất đăng ký, vui lòng đợi admin kích hoạt tài khoản.

en: Signup function is not enabled.
vi: Tính năng đăng ký không được kích hoạt

en: Register
vi: Đăng ký

en: Welcome back, you are already signed in.
vi: Chào mừng trở lại.

en: Email cannot be blank
vi: Email không được để trống

en: Delete Time
vi: Thời gian xóa

en: 3 days ago
vi: 3 ngày trước

en: 1 week ago
vi: 1 tuần trước

en: 1 month ago
vi: 1 tháng trước

en: Directory
vi: Thư mục

en: Restore Library
vi: Khôi phục thư viện

en: Are you sure you want to restore this library?
vi: Bạn có muốn khôi phục thư viện này?

en: Please input the password if you want to browse the shared file/directory.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu nếu bạn muốn xem file/thư mục chia sẻ.

en: File download is disabled: the share link traffic of owner is used up.
vi: Không thể tải xuống: đã dùng hết băng thông chia sẻ

en: Shared by:
vi: Được chia sẻ bởi:

en: Save to...
vi: Lưu đến...

en: Save To:
vi: Lưu đến:

en: You can go to the following page and upload your files:
vi: Bạn có thể đến trang tiếp theo và upload file của bạn:

en: You don't have any library at present
vi: Bạn không có thư viện nào

en: you can also press ←
vi: bạn cũng có thể nhấn ←

en: you can also press →
vi: bạn cũng có thể nhấn →

en: New files
vi: Tập tin mới

en: Deleted files
vi: Xóa tập tin

en: Renamed or Moved files
vi: Đổi tên hoặc chuyển tập tin

en: Modified files
vi: Sửa đổi tập tin

en: New directories
vi: Thư mục mới

en: Deleted directories
vi: Xóa thư mục

en: Document convertion failed.
vi: Chuyển đổi tài liệu thất bại.

en: Failed to load this page.
vi: Lỗi tải trang.

en: too weak
vi: quá yếu

en: weak
vi: yếu

en: medium
vi: trung bình

en: strong
vi: mạnh

en: You can use IE 10 or other browsers, for example, Firefox, to view it online.
vi: Bạn có thể dùng IE 10 hoặc trình duyệt khác như Firefox để xem trực tuyến.

en: Description is required
vi: Yêu cầu mô tả

en: Please enter password
vi: Vui lòng nhập mật khẩu

en: In all libraries
vi: Trong tất cả các thư viện

en: In this wiki
vi: Trong wiki này

en: In this library
vi: Trong thư viện này

en: in %(name)s
vi: trong %(name)s

en: All file types
vi: Tất cả các dạng file

en: Custom file types
vi: Tùy chỉnh các dạng file

en: Text files
vi: File văn bản

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Input file extensions here, separate with ','
vi: Điền định dạng file, cách biệt bởi dấu ','

en: Please select at least one file type or input at least one file extension
vi: Vui lòng chọn ít nhất kiểu file hoặc định dạng file

en: Please input at least an email.
vi: Vui lòng chọn ít nhất một địa chỉ email

en: Successfully sent to {placeholder}
vi: Gởi thành công đến {placeholder}

en: Failed to send to {placeholder}
vi: Gởi thất bại đến {placeholder}

en: Please enter days
vi: Vui lòng nhập số ngày

en: Please enter valid days
vi: Vui lòng nhập số đúng

en: Used:
vi: Đã dùng

en: Traffic this month:
vi: Băng thông tháng này:

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Creator
vi: Người tạo

en: Created At / Expiration
vi: Ngày tạo / Hết hạn

en: Transfer Library
vi: Chuyển thư viện

en: Please enter 1 or more character
vi: Vui lòng thêm ký tự

en: No matches
vi: Không tìm thấy

en: Searching...
vi: Đang tìm...

en: Loading failed
vi: Lỗi loading

en: You cannot select any more choices
vi: Bạn không thể chọn thêm

en: Delete Library
vi: Xóa thư vei65n

en: Confirm password to continue
vi: Xác nhận mật khẩu để tiếp tục

en: Incorrect password
vi: Sai mật khẩu

en: Tip:
vi: Mẹo:

en: You are entering admin area, we won't ask for your password again for a few hours.
vi: Bạn đang truy cập bảng quản lý, hệ thống sẽ không hỏi mật khẩu trong vài giờ.

en: Name can not be blank
vi: Tên không được để trống

en: Revoke Admin
vi: Hủy bỏ quyền Admin

en: Number of members
vi: Số lượng thành viên

en: Tip: 0 means default limit
vi: Mẹo: điền 0 cho thiết lập không giới hạn

en: No result
vi: Không tìm thấy kết quả

en: Add organization
vi: Thêm mới tổ chức

en: Url can not be blank
vi: Đường dẫn không được để trống

en: Owner can not be blank
vi: Owner không được để trống

en: Password can not be blank
vi: Mật khẩu không được để trống

en: Passwords do not match
vi: Mật khẩu không trùng khớp

en: Remove Trial
vi: Xóa dùng thử

en: Back to organization list
vi: Trở về danh sách tổ chức

en: Number of groups
vi: SỐ lượng nhóm

en: Set org storage limit
vi: Thiết lập giới hạn dung lượng cho tổ chức

en: This organization doesn't have any groups
vi: Tổ chức này chưa có nhóm nào

en: Delete Group
vi: Xóa nhóm

en: This organization doesn't have any libraries
vi: Tổ chức này chưa có thư viện nào

en: Rename Organization
vi: Đổi tên tổ chức

en: New Name
vi: Tên mới

en: Limit Organization User Number
vi: Giới hạn số lượng người dùng trong tổ chức

en: Max User Number
vi: Tối đa số người dùng

en: Input should be a number
vi: Điền vào 1 số cụ thể

en: Input number should be greater than 0
vi: Điền vào số lớn hơn 0

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: ResetPwd
vi: Thay đổi mật khẩu

en: Hide
vi: Ẩn

en: Quota can not be empty
vi: Quota không được bỏ trống

en: Traffic
vi: Băng thông

en: Active Users
vi: Người dùng đã kích hoạt

en: Month:
vi: Tháng:

en: Total Usage
vi: Tổng dung lượng

en: No LDAP users have been imported
vi: Không có người dùng LDAP được nhập

en: Import users
vi: Nhập người dùng

en: You can also add a user as a guest, who will not be allowed to create libraries and groups.
vi: Bạn có thể thêm tài khoản 'Khách' như người dùng, nhưng không tạo được thư viện và nhóm.

en: Import users from a CSV file
vi: Nhập người dùng từ file CSV

en: Add admin
vi: Thêm Admin

en: Add admins
vi: Thêm Admins

en: emails, separated by ','
vi: địa chỉ email, cách nhau bởi ','

en: Tip: the emails should be the users already added.
vi: Chú ý: địa chỉ email phải được kích hoạt trước đó.

en: Your account %(username)s on %(site_name)s has been activated.
vi: Tài khoản %(username)s trên %(site_name)s đã được kích hoạt.

en: Here is your account information:
vi: Sau đây là thông tin tài khoản của bạn:

en: Email: %(email)s
vi: Địa chỉ email đăng nhập: %(email)s

en: Password: %(password)s
vi: Mật khẩu: %(password)s

en: Your password on %(site_name)s has been reset. Now it is %(password)s. Please change it as soon as possible.
vi: Mật khẩu của bạn trên %(site_name)s đã được thay đổi. Mật khẩu hiện tại là: %(password)s. Vui lòng sớm thay đổi mật khẩu mới.

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Share From
vi: Chia sẻ từ

en: This user has no shared libraries
vi: Người dùng này chưa có thư viện nào được chia sẻ

en: This user has not created any shared links
vi: Người dùng này chưa tạo bất kì link chia sẻ nào

en: It's a newly-created blank file.
vi: Đó là một file trống mới được tạo

en: before modification
vi: trước khi sửa đổi

en: after modification
vi: sau khi sửa đổi

en: Sorry, this user is not registered yet.
vi: Xin lỗi, người dùng này chưa đăng ký

en: updated this file
vi: cập nhật tập tin này

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: Open in New Tab
vi: Mở ở Tab mới

en: <a href="%%url%%" target="_blank">The image</a> could not be loaded.
vi: <a href="%%url%%" target="_blank">Hình ảnh</a> không thể mở.

en: The owner of this library has run out of space.
vi: Chủ thư viện này đã dùng hết dung lượng

en: Add Files
vi: Thêm Files

en: Add folder
vi: Thêm thư mục

en: File Drag & Drop is supported for Chrome, Safari 5.0+, Firefox 4.0+, IE 10.0+
vi: Tính năng kéo và thả files được hỗ trợ với trình duyệt Chrome, Safaru 5+, Firefox 4+ hoặc IE 10+

en: Folder Drag & Drop is supported for Chrome
vi: Tính năng kéo và thả thư mục chỉ hỗ trợ với trình duyệt Chrome

en: File size should be smaller than %(max_file_size)s
vi: Dung lượng file cần nhỏ hơn %(max_file_size)s

en: File is too big
vi: Tập tin quá lớn

en: File is too small
vi: Tập tin quá nhỏ

en: Filetype not allowed
vi: Định dạng tập tin không được cho phép

en: Max number of files exceeded
vi: Số lượng tập tin tối đa vượt quá quy định

en: Uploaded bytes exceed file size
vi: Đã tải lên những byte vượt quá kích thước của file

en: Empty file upload result
vi: Kết quả tải lên tập tin rỗng

en: uploaded
vi: đã tải lên

en: canceled
vi: đã hủy bỏ

en: Start
vi: Bắt đầu

en: Failed to get upload url
vi: Tạo đường dẫn tải lên thất bại

en: Current Path:
vi: Đường dẫn hiện tại

en: You do not have personal wiki
vi: Bạn chưa tạo Wiki cá nhân

en: Personal Wiki Pages
vi: Trang Wiki cá nhân

en: Unable to view library modification
vi: Không thể xem sự sửa đổi của thư viện

en: Library does not exist
vi: Thư viện không tồn tại

en: Please specify history ID
vi: Vui lòng ghi rõ lịch sử ID

en: History you specified does not exist
vi: Lịch sử mà bạn chỉ định không tồn tại

en: "%s" does not exist.
vi: "%s" không tồn tại.

en: Unable to download directory "%s": size is too large.
vi: Không thể tải thư mục "%s": dung lượng quá lớn.

en: Unable to download "%s"
vi: Không thể downlad "%s"

en: Successfully enable "Personal Wiki".
vi: Kích hoạt "Wiki cá nhân" thành công.

en: Successfully disable "Personal Wiki".
vi: Tắt "Wiki cá nhân" thành công.

en: You don't have permission to access the library.
vi: Bạn không được phép truy cập vào thư viện.

en: No path.
vi: Không có đường dẫn.

en: The group doesn't exist
vi: Nhóm không tồn tại

en: Library is encrypted.
vi: Thư viện được mã hóa.

en: Destination path is too long for %s.
vi: Đường dẫn đích quá dài cho %s.

en: You do not have permission to copy files/folders in this directory
vi: Bạn không có quyền sao chép files/thư mục trong thư mục này

en: Can not copy directory %(src)s to its subdirectory %(des)s
vi: Không thể sao chép thư mục %(src)s đến thư mục con %(des)s

en: File does not exist
vi: File không tồn tại

en: No conflict in the merge.
vi: Không có xung đột trong khi hợp nhất.

en: Failed, file is too large
vi: Lỗi, file quá lớn

en: HTTPError: failed to open file online
vi: Lỗi HTTP: mở file trực tuyến thất bại

en: URLError: failed to open file online
vi: Lỗi URL: mở file trực tuyến thất bại

en: File size surpasses %s, can not be opened online.
vi: Dung lượng %s quá nặng, không thể mở trực tuyến

en: The library is encrypted, can not open file online.
vi:  Thư viện đã mã hóa, không thể mở file trực tuyến

en: Unable to download file, share link traffic is used up.
vi: Không thể tải file, link chia sẻ đã hết băng thông.

en: The library does not exist.
vi: Thư viện không tồn tại

en: The library is encrypted.
vi: Thư viện được mã hóa

en: Unable to edit file
vi: Không thể chỉnh sửa file

en: The file does not exist.
vi: File không tồn tại.

en: Edit online is not offered for this type of file.
vi: Loại file này không hỗ trợ chỉnh sửa trực tuyến.

en: Unable to download file
vi: Không thể tải file

en: Failed to delete: the user is an organization creator
vi: Xóa thất bại: đây là người dùng khởi tạo tổ chức

en: Successfully revoke the admin permission of %s
vi: Hủy quyền admin của %s thành công

en: Failed to revoke admin: the user does not exist
vi: Hủy quyền Admin thất bại: người dùng không tồn tại

en: Your account on %s is activated
vi: Tài khoản của bạn trên %s đã được kích hoạt

en: Password has been reset on %s
vi: Mật khẩu đã được thay đổi trên %s

en: Successfully reset password to %(passwd)s, an email has been sent to %(user)s.
vi: Thay đổi mật khẩu thành công sang %(passwd)s, một email đã được gửi đến %(user)s.

en: Successfully reset password to %(passwd)s, but failed to send email to %(user)s, please check your email configuration.
vi: Thay đổi mật khẩu thành công sang %(passwd)s, nhưng không thể gửi email đến %(user)s. Vui lòng kiểm tra lại cấu hình email.

en: Successfully reset password to %(passwd)s for user %(user)s.
vi: Thay đổi mật khẩu thành công sang %(passwd)s cho người dùng %(user)s.

en: Successfully reset password to %(passwd)s for user %(user)s. But email notification can not be sent, because Email service is not properly configured.
vi: Thay đổi mật khẩu thành công sang %(passwd)s cho người dùng %(user)s. Nhưng không thể gửi email thông báo do thiết lập cấu hình mail chưa đúng

en: Failed to reset password: user does not exist
vi: Thay đổi mật khẩu thất bại: người dùng không tồn tại

en: You are invited to join %s
vi: Bạn được mời sử dụng lưu trữ đám mây %s

en: Fail to add user %s.
vi: Thêm người dùng %s thất bại.

en: Successfully added user %s. An email notification has been sent.
vi: Thêm người dùng %s thành công. Email thông báo đã được gởi.

en: Successfully added user %s. An error accurs when sending email notification, please check your email configuration.
vi: Thêm người dùng %s thành công. Có lỗi xuất hiện khi gửi mail thông báo, vui lòng kiểm tra lại cấu hình mail.

en: Successfully added user %s.
vi: Thêm người dùng %s thành công.

en: Successfully added user %s. But email notification can not be sent, because Email service is not properly configured.
vi: Thêm người dùng %s thành công. Nhưng email thông báo không thể gửi đi vì dịch vụ mail chưa được thiết lập cấu hình đúng.

en: Failed to rename organization
vi: Đổi tên tổ chức thất bại.

en: Successfully deleted.
vi: Xóa thành công.

en: Failed to transfer, user %s not found
vi: Chuyển đổi thất bại, không tìm thấy người dùng %s

en: Can not transfer organization library
vi: Không thể chuyển đổi thư viện tổ chức

en: Successfully transfered.
vi: Chuyển đổi thành công.

en: Failed to delete, please try again later.
vi: Xóa thất bại, vui lòng thử lại sau.

en: Successfully set %s as admin.
vi: Thiết lập quyền admin cho %s thành công

en: Failed to set %s as admin: user does not exist.
vi: Thiết lập quyền admin cho %s thất bại: người dùng này không tồn tại.

en: Import succeeded
vi: Nhập thành công

en: Please select a csv file first.
vi: Vui lòng chọn 1 file CSV trước.

en: You do not have permission to create wiki
vi: Bạn không có quyền tạo Wiki
