gst-plugins-ugly 1.3.90 - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Could not read from CD.
vi: Không thể đọc từ đĩa CD.

en: Could not open CD device for reading.
vi: Không thể mở thiết bị đĩa CD để đọc.

en: Disc is not an Audio CD.
vi: Đây không phải là một đĩa CD âm nhạc.

en: Could not open DVD
vi: Không thể mở đĩa DVD

en: Could not open DVD title %d
vi: Không thể mở đĩa DVD tên %d

en: Failed to go to chapter %d of DVD title %d
vi: Gặp lỗi khi nhảy đến chương %d của đĩa DVD tên %d

en: Could not open DVD title %d. Interactive titles are not supported by this element
vi: Không thể mở đĩa DVD tên %d. Phần tử này không hỗ trợ tiêu đề tương tác.

en: Could not read DVD. This may be because the DVD is encrypted and a DVD decryption library is not installed.
vi: Không thể đọc đĩa DVD. Nguyên nhân có thể là DVD đã bị mã hóa và thư viện giải mã DVD chưa được cài đặt.

en: Could not read DVD.
vi: Không thể đọc đĩa DVD.

en: Failed to configure LAME mp3 audio encoder. Check your encoding parameters.
vi: Gặp lỗi khi cấu hình bộ giải mã âm thanh mp3 của LAME. Hãy kiểm tra các tham số giải mã.

en: The requested bitrate %d kbit/s for property '%s' is not allowed. The bitrate was changed to %d kbit/s.
vi: Không cho phép tỷ lệ đã yêu cầu %d kbit/giây cho thuộc tính “%s” nên tỷ lệ bit bị thay đổi thành %d kbit/g.

en: Failed to configure TwoLAME encoder. Check your encoding parameters.
vi: Gặp lỗi khi cấu hình bộ biên mã TwoLAME. Hãy kiểm tra lại các tham số giải mã.

en: This stream contains no data.
vi: Luồng này không chứa dữ liệu.

en: Internal data stream error.
vi: Lỗi luồng dữ liệu nội bộ.
