Linux-PAM - en to ta translation catalogue (118 entries)

en:  from %.*s
ta: %.*s இலிருந்து

en:  on %.*s
ta:  %.*s இல்

en: %s failed: caught signal %d%s
ta: %s செயலிழக்கப்பட்டது: சிக்னல் %d%s பிடிக்கப்பட்டது

en: %s failed: exit code %d
ta: %s செயலிழக்கப்பட்டது: வெளியேறும் குறியீடு %d

en: %s failed: unknown status 0x%x
ta: %s செயலிழக்கப்பட்டது: தெரியாத நிலை 0x%x

en: %s: Bad number given to --reset=
ta: %s: தவறான எண் --reset= க்கு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது

en: %s: Can't reset all users to non-zero
ta: %s: பூஜ்ஜியமில்லாததற்கு அனைத்து பயனர்களையும் மறு அமைக்க முடியவில்லை

en: %s: Unrecognised option %s
ta: %s: அங்கீகரிக்கப்படாத விருப்பம் %s

en: (current) UNIX password:
ta: (நடப்பு) UNIX கடவுச்சொல்:

en: ...Sorry, your time is up!
ta: ... உங்கள் நேரம் முடிந்தது!

en: ...Time is running out...
ta: ... நேரம் போய் கொண்டிருக்கிறது...

en: Access granted (last access was %ld seconds ago).
ta: அணுகல் வழங்கப்பட்டது (கடைசி அணுகல் %ld விநாடிகளுக்கு முன்).

en: Account locked due to %u failed logins
ta: %u தோல்வி புகுபதிவுகளால் கணக்கு பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Account temporary locked (%ld seconds left)
ta: கணக்கு தற்காலிகமாக பூட்டப்பட்டுள்ளது (%ld விநாடிகள் உள்ளன)

en: Application needs to call libpam again
ta: பயன்பாடு libpam ஐ மீண்டும் அழைக்க வேண்டும்

en: Authentication error
ta: உரிம பிழை

en: Authentication failure
ta: உரிமம் செயலிழக்கப்பட்டது

en: Authentication information cannot be recovered
ta: உரிம தகவலை எடுக்க முடியவில்லை

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
ta: உரிம சேவை உரிம தகவலை எடுக்க முடியவில்லை

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
ta: உரிம சேவை பயனர் சன்மானத்தை எடுக்க முடியவில்லை

en: Authentication token aging disabled
ta: உரிம டோக்கன் செயலிழக்கப்பட்டது

en: Authentication token expired
ta: உரிம டோக்கற் முடிவுற்றது

en: Authentication token is no longer valid; new one required
ta: உரிம டோக்கன் தவறானது; புதிய ஒன்று தேவைப்படுகிறது

en: Authentication token lock busy
ta: உரிம டோக்கன் பூட்டு செயலில் உள்ளது

en: Authentication token manipulation error
ta: உரிம டோக்கன் கணக்கீடு பிழை

en: BAD PASSWORD: %s
ta: தவறான கடவுச்சொல்: %s

en: Bad item passed to pam_*_item()
ta: pam_*_item() க்கு தவறான உருப்படி அனுப்பப்பட்டது

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
ta: குறிப்பிட்ட அமர்வுக்கு உள்ளீட்டை உருவாக்க/நீக்க முடியவில்லை

en: Changing STRESS password for %s.
ta: %sக்கு STRESS கடவுச்சொல்லை மாற்றுகிறது.

en: Changing password for %s.
ta: %sக்கு கடவுச்சொல்லை மாற்றுகிறது.

en: Conversation error
ta: உரையாடல் பிழை

en: Conversation is waiting for event
ta: உரையாடல் நிகழ்வுக்காக காத்திருக்கிறது

en: Creating directory '%s'.
ta: அடைவு '%s'ஐ உருவாக்குகிறது.

en: Critical error - immediate abort
ta: சிக்கலான பிழை - உடனடியாக நிறுத்தப்பட்டது

en: Default Security Context %s
ta: முன்னிருப்பு பாதுகாப்பு சூழல் %s

en: Enter new STRESS password:
ta: புதிய STRESS கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:

en: Enter new UNIX password:
ta: புதிய UNIX கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்:

en: Error in service module
ta: சேவை தொகுதியில் பிழை

en: Failed preliminary check by password service
ta: கடவுச்சொல் சேவையால் முதல் சோதனை செய்ய முடியவில்லை

en: Failed to load module
ta: தொகுதியை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Failure setting user credentials
ta: செயலிழக்கப்பட்ட அமைவு பயனர் சன்மானங்கள்

en: Have exhausted maximum number of retries for service
ta: சேவைக்கு அதிகபட்ச எண்ணிக்கையான முயற்சி கொண்டது

en: Insufficient credentials to access authentication data
ta: உரிம தரவினை அணுக போதிய உரிமங்கள் இல்லை

en: Key Creation Context %s Assigned
ta: விசை உருவாக்க சூழல் %s ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Last failed login:%s%s%s
ta: கடைசி தோல்வியடைந்த புகுபதிவு:%s%s%s

en: Last login:%s%s%s
ta: கடைசி புகுபதிவு:%s%s%s

en: Login           Failures Latest failure     From
ta: புகுபதிவு           கடைசி தோல்வி தோல்வியடைந்தது     இங்கிருந்து

en: Memory buffer error
ta: நினைவக இடையக பிழை

en: Module is unknown
ta: தொகுதியை தெரியவில்லை

en: NIS password could not be changed.
ta: NIS கடவுச்சொல்லை மாற்ற முடியாது.

en: New %s%spassword:
ta: புதிய %s%spassword:

en: No default type for role %s
ta: பங்கு %sக்கு முன்னிருப்பு வகை இல்லை

en: No mail.
ta: அஞ்சல் இல்லை.

en: No module specific data is present
ta: தொகுதி குறிப்பிட்ட தகவல் இல்லை

en: No password supplied
ta: கடவுச்சொல் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Not a valid security context
ta: இது சரியான பாதுகாப்பு சூழல் இல்லை

en: Password change aborted.
ta: கடவுச்சொல் மாற்றம் கைவிடப்பட்டது.

en: Password has been already used.
ta: கடவுச்சொல் ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

en: Password has been already used. Choose another.
ta: கடவுச்சொல் ஏற்கனவே பயன்படுத்தப்பட்டது. வேறொன்றை பயன்படுத்தவும்.

en: Password unchanged
ta: கடவுச்சொல் மாற்றப்படவில்லை

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Permission denied
ta: அனுமதி இல்லை

en: Retype %s
ta: %sஐ மறு தட்டச்சு செய்

en: Retype new %s%spassword:
ta: புதிய %s%spassword மீண்டும் உள்ளிடவும்:

en: Retype new STRESS password:
ta: புதிய STRESS கடவுச்சொல்லை மீண்டும் உள்ளிடவும்:

en: Retype new UNIX password:
ta: புதிய UNIX கடவுச்சொல்லை மீண்டும் உள்ளிடவும்:

en: Security Context %s Assigned
ta: பாதுகாப்பு சூழல் %s ஒதுக்கப்பட்டது

en: Service error
ta: சேவை பிழை

en: Sorry, passwords do not match.
ta: கடவுச்சொல் பொருந்தவில்லை.

en: Success
ta: வெற்றி

en: Symbol not found
ta: சிக்னல் கிடைக்கவில்லை

en: System error
ta: கணினி பிழை

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
ta: கொடுக்கப்பட்ட மதிப்பு PAM dispatch ஆல் தவிர்க்கப்பட்ட வேண்டும்

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
ta[0]: கடைசி புகுபதிவிலிருந்து %d புகுபதிவு முயற்சி தோல்வியடைந்தது.
ta[1]: கடைசி புகுபதிவிலிருந்து %d புகுபதிவு முயற்சிகள் தோல்வியடைந்தன.

en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
ta: கடைசி புகுபதிவிலிருந்து %d புகுபதிவு முயற்சி தோல்வியடைந்தன.

en: Too many logins for '%s'.
ta: '%s'க்கு பல புகுபதிவுகள் உள்ளன.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
ta: அடைவு '%s'ஐ உருவாக்க மற்றும் துவக்க முடியவில்லை.

en: Unable to get valid context for %s
ta: %sக்கு சரியான சூழல் பெற முடியவில்லை

en: Unknown PAM error
ta: தெரியாத PAM பிழை

en: Unknown error
ta: தெரியாத பிழை

en: Unknown user
ta: தெரியாத பயனர்

en: User account has expired
ta: பயனர் கணக்கு முடிவுற்றது

en: User credentials expired
ta: பயனர் சன்மானம் முடிவுற்றது

en: User not known to the underlying authentication module
ta: உரிம தொகுதியை எடுக்க பயனருக்கு தெரியவில்லை

en: Verification mis-typed; password unchanged
ta: உறுதிப்படுத்தல் முரண்பாடு; கடவுச்சொல் மாற்றப்படவில்லை

en: Warning: your password will expire in %d day | Warning: your password will expire in %d days
ta[0]: எச்சரிக்கை: கடவுச்சொல் %d நாட்களில் முடிவுறும்
ta[1]: எச்சரிக்கை: கடவுச்சொல் %d நாட்களில் முடிவுறும்

en: Warning: your password will expire in %d days
ta: எச்சரிக்கை: கடவுச்சொல் %d நாட்களில் முடிவுறும்

en: Welcome to your new account!
ta: உங்கள் புதிய கணக்கு வரவேற்கப்படுகிறீர்கள்!

en: Would you like to enter a different role or level?
ta: நீங்கள் வேறு பங்கு அல்லது நிலையை உள்ளிட வேண்டுமா?

en: You are required to change your password immediately (password aged)
ta: நீங்கள் உங்கள் கடவுச்சொல்லை உடனடியாக மாற்ற வேண்டும் (கடவுச்சொல் மூப்பாகிவிட்டது)

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
ta: நீங்கள் உங்கள் கடவுச்சொல்லை உடனடியாக மாற்ற வேண்டும் (ரூட் வலியுறுத்துகிறது)

en: You have mail in folder %s.
ta: உங்களுக்கு %s அடைவில் அஞ்சல் உள்ளது.

en: You have mail.
ta: உங்களுக்கு அஞ்சல் உள்ளது.

en: You have new mail in folder %s.
ta: உங்களுக்கு %s அடைவில் புதிய அஞ்சல் உள்ளது.

en: You have new mail.
ta: உங்களுக்கு புதிய அஞ்சல் உள்ளது.

en: You have no mail in folder %s.
ta: உங்களுக்கு %s அடைவில் அஞ்சல் இல்லை.

en: You have old mail in folder %s.
ta: உங்களுக்கு %s அடைவில் பழைய அஞ்சல் உள்ளது.

en: You have old mail.
ta: உங்களுக்கு பழைய அஞ்சல் உள்ளது.

en: You must choose a longer password
ta: நீங்கள் நீண்ட கடவுச்சொல்லை தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும்

en: You must wait longer to change your password
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை மாற்ற சிறிது காத்திருக்க வேண்டும்

en: Your account has expired; please contact your system administrator
ta: உங்கள் கணக்கு முடிவுற்றது, உங்கள் கணினி நிர்வாகியை அணுகவும்

en: case changes only
ta: எழுத்து வகை மாற்றங்கள் மட்டும்

en: contains the user name in some form
ta: சில வடிவல் பயனர் பெயரை கொண்டுள்ளது

en: contains too long of a monotonic character sequence
ta: நீளமான ஒரு மோனோடோனிக் எழுத்துத் தொடரைக் கொண்டுள்ளது

en: contains too many same characters consecutively
ta: நிறைய அதே எழுத்துக்கள் தொடர்ந்து கொண்டுள்ளது

en: erroneous conversation (%d)
ta: பிழையான உரையாடல் (%d)

en: failed to initialize PAM
ta: PAMஐ ஆரம்பிக்க முடியவில்லை

en: failed to pam_set_item()
ta: pam_set_item() செயலிழக்கப்பட்டது

en: is a palindrome
ta: இது ஒரு palindrome

en: is rotated
ta: இது சுழலக்கூடியது

en: is the same as the old one
ta: இது பழையதைப் போல உள்ளது

en: is too similar to the old one
ta: இது பழையதை ஒத்தே உள்ளது

en: is too simple
ta: இது மிகவும் எளிதாக உள்ளது

en: level:
ta: நிலை:

en: login:
ta: புகுபதிவு:

en: memory allocation error
ta: நினைவக ஒதுக்கீட்டில் பிழை

en: not enough character classes
ta: போதிய எழுத்து வகுப்புகள் இல்லை

en: role:
ta: பங்கு:
