Linux-PAM - en to kn translation catalogue (119 entries)

en: ...Time is running out...
kn: ...ಸಮಯ ಸರಿಯುತ್ತಿದೆ...

en: ...Sorry, your time is up!
kn: ...ಕ್ಷಮಿಸಿ, ನಿಮ್ಮ ಸಮಯ ಮುಗಿಯಿತು!

en: erroneous conversation (%d)
kn: ದೋಷಪೂರಿತ ಸಂವಾದ (%d)

en: Password:
kn: ಗುಪ್ತಪದ:

en: New %s%spassword:
kn: ಹೊಸ %s%sಗುಪ್ತಪದ:

en: Retype new %s%spassword:
kn: ಹೊಸ %s%sಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪುನರ್ ಟೈಪಿಸಿ:

en: Sorry, passwords do not match.
kn: ಕ್ಷಮಿಸಿ, ಗುಪ್ತಪದಗಳು ತಾಳೆಯಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: Retype %s
kn: %s ಅನ್ನು ಮರಳಿ ನಮೂದಿಸಿ

en: Password change aborted.
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: login:
kn: ಲಾಗಿನ್:

en: Success
kn: ಯಶಸ್ಸು

en: Critical error - immediate abort
kn: ಸಂದಿಗ್ಧ ದೋಷ - ತಕ್ಷಣ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸು

en: Failed to load module
kn: ಮಾಡ್ಯೂಲನ್ನು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Symbol not found
kn: ಸಂಜ್ಞೆ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ

en: Error in service module
kn: ಸೇವಾ ಮಾಡ್ಯೂಲಿನಲ್ಲಿ ದೋಷ

en: System error
kn: ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ದೋಷ

en: Memory buffer error
kn: ಮೆಮೊರಿ ಬಫರ್ ದೋಷ

en: Permission denied
kn: ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Authentication failure
kn: ದೃಢೀಕರಣವು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ

en: Insufficient credentials to access authentication data
kn: ದೃಢೀಕರಣ ದತ್ತಾಂಶವನ್ನು ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ರುಜುವಾತು ಸಾಕಷ್ಟು ಇಲ್ಲ

en: Authentication service cannot retrieve authentication info
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸೇವೆಯು ದೃಢೀಕರಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: User not known to the underlying authentication module
kn: ಕೆಳಗಿರುವ ದೃಢೀಕರಣ ಮಾಡ್ಯೂಲಿಗೆ ಬಳಕೆದಾರನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ್ಲ

en: Have exhausted maximum number of retries for service
kn: ಸೇವೆಗಾಗಿನ ಗರಿಷ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪುನರ್ ಪ್ರಯತ್ನಗಳೆಲ್ಲಾ ಖಾಲಿಯಾಗಿವೆ

en: Authentication token is no longer valid; new one required
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತವು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ; ಹೊಸದೊಂದರ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

en: User account has expired
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಖಾತೆಯು ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Cannot make/remove an entry for the specified session
kn: ನಿಗದಿತ ಸೆಶನ್ನಿಗೆ ಒಂದು ನಮೂದನ್ನು ಮಾಡಲು/ತೆಗೆದುಹಾಕಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: Authentication service cannot retrieve user credentials
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸೇವೆಗೆ ಬಳಕೆದಾರನ ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ಹಿಂಪಡೆಯಲು ಆಗುತ್ತಿಲ್ಲ

en: User credentials expired
kn: ಬಳಕೆದಾರ ರುಜುವಾತುಗಳ ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Failure setting user credentials
kn: ಬಳಕೆದಾರ ರುಜುವಾತುಗಳನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: No module specific data is present
kn: ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ನಿಶ್ಚಿತ ದತ್ತಾಂಶವು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: Bad item passed to pam_*_item()
kn: pam_*_item() ಗೆ ಒಂದು ಕೆಟ್ಟ ಅಂಶವನ್ನು ರವಾನಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Conversation error
kn: ಸಂವಾದಾತ್ಮಕ ದೋಷ

en: Authentication token manipulation error
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತದ ಕುಶಲ ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿನ ದೋಷ

en: Authentication information cannot be recovered
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಮರುಗಳಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Authentication token lock busy
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತ ಲಾಕ್ ಕಾರ್ಯಮಗ್ನವಾಗಿದೆ

en: Authentication token aging disabled
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತದ ಕಾಲಾವಧಿ ಮೀರುವುದನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Failed preliminary check by password service
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಸೇವೆಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು ವಿಫಲಗೊಂಡಿವೆ

en: The return value should be ignored by PAM dispatch
kn: ಮರಳುವ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು PAM ರವಾನೆಯಿಂದ ಅಲಕ್ಷಿಸಬೇಕು

en: Module is unknown
kn: ಮಾಡ್ಯೂಲು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ

en: Authentication token expired
kn: ದೃಢೀಕರಣ ಸಂಕೇತದ ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿದೆ

en: Conversation is waiting for event
kn: ಸಂವಾದವು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದೆ

en: Application needs to call libpam again
kn: ಅನ್ವಯವು libpam ಅನ್ನು ಪುನಃ ಕರೆಯಬೇಕಿದೆ

en: Unknown PAM error
kn: ಗೊತ್ತಿರದ PAM ದೋಷ

en: is the same as the old one
kn: ಇದು ಹಳೆಯದರ ಹಾಗೆಯೇ ಇದೆ

en: memory allocation error
kn: ಮೆಮೊರಿ ನಿಯೋಜನಾ ದೋಷ

en: is a palindrome
kn: ಇದು ಒಂದು ಸಮಾನ ಪೂರ್ವಾಪರವಾಗಿದೆ (palindrome)

en: case changes only
kn: ಕೇವಲ ಕೇಸ್ ಗಳ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗಿದೆ ಅಷ್ಟೆ

en: is too similar to the old one
kn: ಇದು ಹಳೆಯದಕ್ಕೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಹೋಲುತ್ತದೆ

en: is too simple
kn: ಇದು ಬಹಳ ಸರಳವಾಗಿದೆ

en: is rotated
kn: ಇದು ತಿರುಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: not enough character classes
kn: ಸಾಕಷ್ಟು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರ್ ವರ್ಗಗಳು ಇಲ್ಲ

en: contains too many same characters consecutively
kn: ಇದು ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಬಹಳಷ್ಟು ಕ್ಯಾರೆಕ್ಟರುಗಳನ್ನು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಹೊಂದಿದೆ

en: contains too long of a monotonic character sequence
kn: ಇದು ಒಂದೇ ಬಗೆಯ ಉದ್ದನೆಯ ಅಕ್ಷರಗಳ ಅನುಕ್ರಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

en: contains the user name in some form
kn: ಇದು ಯಾವುದೊ ಒಂದು ಬಗೆಯಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ

en: No password supplied
kn: ಯಾವುದೇ ಗುಪ್ತಪದ ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Password unchanged
kn: ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ

en: BAD PASSWORD: %s
kn: ಕೆಟ್ಟ ಗುಪ್ತಪದ: %s

en: %s failed: exit code %d
kn: %s ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಸಂಜ್ಞೆ %d

en: %s failed: caught signal %d%s
kn: %s ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ಹಿಡಿಯಲಾದ ಸೂಚನೆ %d%s

en: %s failed: unknown status 0x%x
kn: %s ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ: ಗೊತ್ತಿರದ ಸ್ಥಿತಿ 0x%x

note: TRANSLATORS: " from <host>"
en:  from %.*s
kn:  %.*s ನಿಂದ

note: TRANSLATORS: " on <terminal>"
en:  on %.*s
kn:  %.*s ನಲ್ಲಿ

note: TRANSLATORS: "Last login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last login:%s%s%s
kn: ಕೊನೆಯ ಲಾಗಿನ್:%s%s%s

en: Welcome to your new account!
kn: ನಿಮ್ಮ ಹೊಸ ಖಾತೆಗೆ ಸುಸ್ವಾಗತ!

note: TRANSLATORS: "Last failed login: <date> from <host> on <terminal>"
en: Last failed login:%s%s%s
kn: ಕೊನೆಯ ಲಾಗಿನ್:%s%s%s

en: There was %d failed login attempt since the last successful login. | There were %d failed login attempts since the last successful login.
kn[0]: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಯ ಯಶಸ್ವಿ ಪ್ರವೇಶದ ನಂತರ %d ವಿಫಲಗೊಂಡ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿವೆ.

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: There were %d failed login attempts since the last successful login.
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಯ ಯಶಸ್ವಿ ಪ್ರವೇಶದ ನಂತರ %d ಪ್ರವೇಶದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Too many logins for '%s'.
kn: '%s'ಗಾಗಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಲಾಗಿನ್ನುಗಳು.

en: No mail.
kn: ಯಾವುದೇ ಮೈಲ್ ಇಲ್ಲ.

en: You have new mail.
kn: ನಿಮಗಾಗಿ ಹೊಸ ಮೈಲ್ ಇದೆ.

en: You have old mail.
kn: ನಿಮಗಾಗಿ ಹಳೆ ಮೈಲ್ ಇದೆ.

en: You have mail.
kn: ನಿಮಗಾಗಿ ಮೈಲ್ ಇದೆ.

en: You have no mail in folder %s.
kn: %s ಫೋಲ್ಡರಿನಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಮೈಲ್ ಇಲ್ಲ.

en: You have new mail in folder %s.
kn: %s ಫೋಲ್ಡರಿನಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಹೊಸ ಮೈಲ್ ಇದೆ.

en: You have old mail in folder %s.
kn: %s ಫೋಲ್ಡರಿನಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಹಳೆ ಮೈಲ್ ಇದೆ.

en: You have mail in folder %s.
kn: %s ಫೋಲ್ಡರಿನಲ್ಲಿ ನಿಮಗಾಗಿ ಮೈಲ್ ಇದೆ.

en: Creating directory '%s'.
kn: ಕೋಶ '%s' ಅನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Unable to create and initialize directory '%s'.
kn: ಕೋಶ '%s' ಅನ್ನು ರಚಿಸಲು ಹಾಗು ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Password has been already used. Choose another.
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಬೇರೊಂದನ್ನು ಬಳಸಿ.

en: Password has been already used.
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ.

en: Default Security Context %s
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶ %s

en: Would you like to enter a different role or level?
kn: ನೀವು ನೀವು ಬೇರೊಂದು ಪಾತ್ರ ಅಥವ ಮಟ್ಟವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತೀರ?

en: role:
kn: ಪಾತ್ರ:

en: No default type for role %s
kn: %s ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಯಾವುದೆ ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍ ಬಗೆ ಇಲ್ಲ

en: level:
kn: ಮಟ್ಟ:

en: Not a valid security context
kn: ಸಮಂಜಸವಾದ ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶ ಅಲ್ಲ

en: Unable to get valid context for %s
kn: %s ಗಾಗಿ ಮಾನ್ಯವಾದ ಸನ್ನಿವೇಶವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ

en: Security Context %s Assigned
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಸನ್ನಿವೇಶ %s ವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Key Creation Context %s Assigned
kn: ಕೀಲಿ ನಿರ್ಮಾಣ ಸನ್ನಿವೇಶ %s ವನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಲಾಗಿದೆ

en: failed to initialize PAM
kn: PAM ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿನ ವಿಫಲತೆ

en: failed to pam_set_item()
kn: pam_set_item() ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ

en: login: failure forking: %m
kn: ಲಾಗಿನ್: ಫೋರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲತೆ:%m

en: Changing STRESS password for %s.
kn: %s ಗಾಗಿ STRESS ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: Enter new STRESS password:
kn: ಹೊಸ STRESS ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಟೈಪಿಸಿ:

en: Retype new STRESS password:
kn: ಹೊಸ STRESS ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪುನಃ ಟೈಪಿಸಿ:

en: Verification mis-typed; password unchanged
kn: ತಪಾಸಣೆಗೆ ಟೈಪಿಸಿದ್ದು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ; ಗುಪ್ತಪದ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ

en: Account temporary locked (%ld seconds left)
kn: ಖಾತೆಯನ್ನು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ (%ld ಸೆಕೆಂಡುಗಳು ಉಳಿದಿವೆ)

en: Account locked due to %u failed logins
kn: ವಿಫಲಗೊಂಡ %u ಪ್ರವೇಶಗಳಿಂದಾಗಿ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Authentication error
kn: ದೃಢೀಕರಣ ದೋಷ

en: Service error
kn: ಸೇವಾ ದೋಷ

en: Unknown user
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ಬಳಕೆದಾರ

en: Unknown error
kn: ಗೊತ್ತಿರದ ದೋಷ

en: %s: Bad number given to --reset=
kn: %s: --reset= ಗೆ ಕೊಡಲಾದ ಕೆಟ್ಟ ಸಂಖ್ಯೆ

en: %s: Unrecognised option %s
kn: %s: ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಆಯ್ಕೆ %s

en: %s: Can't reset all users to non-zero
kn: %s: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಶೂನ್ಯವಲ್ಲದುದಕ್ಕೆ ಪುನರ್ ಸಂಯೋಜಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Login           Failures Latest failure     From
kn: ಪ್ರವೇಶ           ವಿಫಲತೆಗಳು ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಫಲತೆ     ಇಂದ

en: Access granted (last access was %ld seconds ago).
kn: ಅನುಮತಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ (ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ %ld ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಹಿಂದೆ ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿತ್ತು).

en: Your account has expired; please contact your system administrator
kn: ನಿಮ್ಮ ಖಾತೆಯ ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯಗೊಂಡಿದೆ; ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗಣಕ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ

en: You are required to change your password immediately (root enforced)
kn: ನೀವು ಈ ಕೂಡಲೆ ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ (ಮೂಲದಿಂದ ಒತ್ತಾಯಿತವಾಗಿದೆ)

en: You are required to change your password immediately (password aged)
kn: ನೀವು ಈ ಕೂಡಲೆ ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ (ಗುಪ್ತಪದವು ಬಹಳ ಹಳೆಯದಾಗಿದೆ)

en: Warning: your password will expire in %d day | Warning: your password will expire in %d days
kn[0]: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದದ ವಾಯಿದೆಯು %d ದಿನಗಳ ನಂತರ ತೀರಿಹೋಗುತ್ತದೆ

note: TRANSLATORS: only used if dngettext is not supported
en: Warning: your password will expire in %d days
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: %d ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದದ ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: NIS password could not be changed.
kn: NIS ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ್ಲ.

en: You must choose a longer password
kn: ನೀವು ಒಂದು ಉದ್ದವಾದ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಆರಿಸಬೇಕು

en: Changing password for %s.
kn: %s ಗಾಗಿ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: (current) UNIX password:
kn: (ಪ್ರಸ್ತುತ) UNIX ಗುಪ್ತಪದ:

en: You must wait longer to change your password
kn: ನಿಮ್ಮ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲು ನೀವು ಬಹಳ ಸಮಯ ಕಾಯಬೇಕು

en: Enter new UNIX password:
kn: ಹೊಸ UNIX ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿ:

en: Retype new UNIX password:
kn: ಹೊಸ UNIX ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪುನಃ ಟೈಪಿಸಿ:
