gst-plugins-bad 1.6.0 - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: format wasn't negotiated before get function
vi: định dạng không được dàn xếp trước hàm

en: OpenCV failed to load template image
vi: OpenCV gặp lỗi khi tải ảnh tạm thời

en: Could not read title information for DVD.
vi: Không thể đọc thông tin tựa đề của đĩa DVD.

en: Failed to open DVD device '%s'.
vi: Gặp lỗi khi mở thiết bị đĩa DVD “%s”.

en: Failed to set PGC based seeking.
vi: Gặp lỗi khi đặt chức năng di chuyển vị trí đọc dựa vào PGC.

en: Could not read DVD. This may be because the DVD is encrypted and a DVD decryption library is not installed.
vi: Không thể đọc DVD. Nguyên nhân có thể là DVD đã bị mã hõa mà thư viện giải mã DVD lại chưa được cài đặt.

en: Could not read DVD.
vi: Không thể đọc DVD.

en: This file contains no playable streams.
vi: Tập tin này không chứa luồng dữ liệu có thể phát.

en: Could not open sndfile stream for reading.
vi: Không thể mở luồng dữ liệu tập tin snd để đọc.

en: Could not establish connection to sndio
vi: Không thể thiết lập kết nối tới sndio

en: Failed to query sndio capabilities
vi: Gặp lỗi khi truy vấn khả năng của sndio

en: Could not configure sndio
vi: Không thể cấu hình sndio

en: Could not start sndio
vi: Không thể khởi chạy sndio

en: Internal data flow error.
vi: Lỗi tràn luồng dữ liệu nội bộ.

en: Generated file has a larger preroll time than its streams duration
vi: Tập tin đã tạo có thời gian cuộn trước lớn hơn thời lượng của dòng dữ liệu

en: Missing element '%s' - check your GStreamer installation.
vi: Thiếu phần tử “%s” — hãy kiểm tra lại phần cài đặt GStreamer.

en: File location is set to NULL, please set it to a valid filename
vi: Vị trí tập tin được đặt thành “NULL”. xin hãy đặt một tên tập tin hợp lệ

en: Digitalzoom element couldn't be created
vi: Không thể tạo phần tử thu phóng số

en: Subpicture format was not configured before data flow
vi: Định dạng ảnh phụ chưa được cấu hình trước khi dữ liệu truyền đến

en: Failed to get fragment URL.
vi: Gặp lỗi khi lấy URL phân mảnh.

en: Internal data stream error.
vi: Lỗi luồng dữ liệu nội bộ.

en: Couldn't download fragments
vi: Không thể tải về các phân mảnh

en: No file name specified for writing.
vi: Chưa chỉ định tên tập tin để ghi vào.

en: Given file name "%s" can't be converted to local file name encoding.
vi: Tên tập tin đã cho “%s” không thể chuyển đổi bảng mã tên tập tin nội bộ.

en: Could not open file "%s" for writing.
vi: Không thể mở tập tin “%s” để ghi.

en: Device "%s" does not exist.
vi: Thiết bị “%s” không tồn tại.

en: Could not open frontend device "%s".
vi: Không thể mở thiết bị mặt tiền “%s”.

en: Could not get settings from frontend device "%s".
vi: Không thể lấy các cài đặt từ thiết bị giao diện (mặt tiền) “%s”.

en: Cannot enumerate delivery systems from frontend device "%s".
vi: Không thể liệt kê các hệ thống phân phối từ thiết bị giao diện (mặt tiền) “%s”.

en: Could not open file "%s" for reading.
vi: Không thể mở tập tin “%s” để đọc.

en: Couldn't find DVB channel configuration file
vi: Không thể tìm thấy tập tin cấu hình kênh DVB

en: Couldn't load DVB channel configuration file: %s
vi: Không thể tải tập tin cấu hình kênh DVB: %s

en: DVB channel configuration file doesn't contain any channels
vi: Tập tin cấu hình kênh DVB chẳng chứa kênh nào cả

en: Couldn't find details for DVB channel %s
vi: Không thể tìm thấy chi tiết cho kênh DVB %s
