gphoto2-2.1.6rc1 - en to pa translation catalogue (177 entries)

en: 	"%s" (EXPERIMENTAL)
pa: 	"%s" (ਤਜਰਬੇ ਅਧੀਨ)

en: 	"%s" (TESTING)
pa: 	"%s" (ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ)

en: 
    Aborting...
pa: 
    ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: 
    Cancelling...
pa: 
    ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en:                                  : Audio
pa:                                  : ਆਡੀਓ

en:                                  : Image
pa:                                  : ਤਸਵੀਰ

en:                                  : Preview
pa:                                   : ਝਲਕ

en:                                  : Video
pa:                                  : ਵੀਡਿਓ

en:   Downloaded:  %s
pa:   ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੇ:  %s

en:   Downloaded: %s
pa:   ਡਾਊਨਲੋਡ: %s

en:   Height:      %i pixel(s)
pa:   ਉਚਾਈ:      %i ਪਿਕਸਲ

en:   Mime type:   '%s'
pa:  ਮਾਈਮ ਕਿਸਮ:   '%s'

en:   Mime type:  '%s'
pa:   Mime ਕਿਸਮ:  '%s'

en:   None available.
pa:   ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ।

en:   Permissions:
pa:   ਅਧਿਕਾਰ:

en:   Time:        %s
pa:   ਸਮਾਂ:        %s

en:   Width:       %i pixel(s)
pa:   ਚੌੜਾਈ:       %i ਪਿਕਸਲ

en: %s
    Unexpected character '%c'.
pa: %s
    ਵਿਲੱਖਣ ਅੱਖਰ '%c' ਹੈ।

en: %s has been compiled with the following options:
pa: %s ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਦਿੱਤੇ ਚੋਣਾਂ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ:

en: %s not found in configuration tree.
pa: %s ਸੰਰਚਨਾ ਲੜੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਭਿਆ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: * Arguments in brackets [] are optional
pa: * ਬਰੈਕਟਾਂ [] ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੇ ਮੁੱਲ ਚੋਣਵੇਂ ਹਨ

en: *** Error (%i: '%s') ***
pa: *** ਗਲਤੀ (%i: '%s') ***

en: *** Error (%i: '%s') ***
pa: *** ਗਤੀ (%i: '%s') ***

en: *** Error ***
pa: *** ਗਲਤੀ ***

en: </B/24>Continue
pa: </B/24>ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: </B16>Cancel
pa: </B16>ਰੱਦ ਕਰੋ

en: <C></5>Error
pa: <C></5>ਗਲਤੀ

en: Abilities for camera             : %s
pa: ਕੈਮਰੇ ਲਈ ਯੋਗਤਾ             : %s

en: Aborted.
pa: ਅਧੂਰਾ ਛੱਡਿਆ।

en: About the camera driver manual
pa: ਕੈਮਰਾ ਡਰਾਇਵਰ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਬਾਰੇ

en: About the camera driver:
pa: ਕੈਮਰਾ ਮਾਡਲ ਬਾਰੇ:

en: Audio data:
pa: ਆਡੀਓ ਡਾਟਾ:

en: Available commands:
pa: ਉਪਲੱਬਧ ਕਮਾਂਡਾਂ:

en: Back
pa: ਪਿੱਛੇ

en: Bad file number. You specified %i, but there are only %i files available in '%s'. Please obtain a valid file number from a file listing first.
pa: ਗਲਤ ਫਾਇਲ ਨੰਬਰ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ %1$i ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਪਰ '%3$s' ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ਼ %2$i ਹੀ ਫਾਇਲਾਂ ਹਨ। ਫਾਇਲ ਲਿਸਟ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਠੀਕ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਲਵੋ ਜੀ।

en: Bad file number. You specified %i, but there is only 1 file available in '%s'.
pa: ਗਲਤ ਫਾਇਲ ਨੰਬਰ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ %i ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਪਰ '%s' ਵਿੱਚ ਸਿਰਫ਼ ਇੱਕ ਹੀ ਫਾਇਲ ਹੈ।

en: Buggy libcanon.so?
pa: ਬੱਗੀ libcanon.so ਹੈ?

en: Camera and software configuration
pa: ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਸੰਰਚਨਾ

en: Camera manual:
pa: ਕੈਮਰਾ ਦਸਤਾਵੇਜ਼:

en: Camera summary:
pa: ਕੈਮਰਾ ਸੰਖੇਪ:

en: Capture a movie
pa: ਇੱਕ ਫਿਲਮ ਲਵੋ

en: Capture a quick preview
pa: ਇੱਕ ਤੁਰੰਤ ਝਲਕ ਕੈਪਚਰ ਕਰੋ

en: Capture a single image
pa: ਇੱਕ ਇੱਕਲੀ ਤਸਵੀਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Capture an audio clip
pa: ਇੱਕ ਆਡੀਓ ਕਲਿੱਪ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Capture an image
pa: ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Capture an image from or on the camera
pa: ਕੈਮਰੇ ਤੋਂ ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਲਵੋ

en: Capture choices                  :
pa: ਕੈਪਚਰ ਚੋਣ                  :

en: Capture failed (auto-focus problem?)...
pa: ਕੈਪਚਰ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ (ਆਟੋ-ਫੋਕਸ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ?)...

en: Capturing frame #%d...
pa: ਫਰੇਮ #%d ਕੈਪਚਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Capturing frame #%d/%d...
pa: ਫਰੇਮ #%d/%d ਕੈਪਚਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ...

en: Change to a directory on the camera
pa: ਕੈਮਰੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਤਬਦੀਲ

en: Change to a directory on the local drive
pa: ਸਥਾਨਕ ਡਰਾਇਵ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਤਬਦੀਲ

en: Common options
pa: ਆਮ ਚੋਣਾਂ

en: Configuration support            : %s
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਸਹਾਇਕ                  : %s

en: Configure
pa: ਸੰਰਚਨਾ

en: Could not capture.
pa: ਕੈਪਚਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not change to local directory '%s'.
pa: ਸਥਾਨਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ '%s' ਨੂੰ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Could not delete image.
pa: ਤਸਵੀਰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Could not find home directory.
pa: ਘਰ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਸਕੀ ਹੈ।

en: Could not get image.
pa: ਤਸਵੀਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਨਹੀਂ ਸਕੀ ਹੈ।

en: Could not parse EXIF data.
pa: EXIF ਡਾਟਾ ਪਾਰਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Could not set configuration:
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਸੈੱਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੀ:

en: Could not set folder.
pa: ਫੋਲਡਰ ਦਿੱਤਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Create Directory
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਓ

en: Create a directory
pa: ਇੱਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਓ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Delete selected files on camera  : %s
pa: ਕੈਮਰੇ ਤੋਂ ਚੁਣੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਓ  : %s

en: Deleting file %s%s%s on the camera
pa: ਕੈਮਰੇ ਉੱਤੇ ਫਾਇਲ %s%s%s ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Description:
pa: ਵੇਰਵਾ:

en: Devices found: %i
pa: ਜੰਤਰ ਮਿਲਿਆ: %i

en: Display number of files
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵੇਖਾਓ

en: Display version and exit
pa: ਵਰਜਨ ਵੇਖਾਓ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Displays command usage
pa: ਕਮਾਂਡ ਵੇਖਾਓ

en: Download a file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Download a thumbnail
pa: ਇੱਕ ਥੰਮਨੇਲ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Download raw data
pa: ਕੱਚਾ ਡਾਟਾ ਡਾਊਨਲੋਡ

en: ERROR:
pa: ਗਲਤੀ:

en: EXIF tags:
pa: EXIF ਟੈਗ:

en: Enter new filename:
pa: ਨਵਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦਿਓ:

en: Exit
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: Failed to retrieve value of text widget %s.
pa: ਪਾਠ ਸਹਾਇਕ %s ਦਾ ਮੁੱਲ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਇਆ।

en: Failed to retrieve values of date/time widget %s.
pa: %s ਮਿਤੀ/ਸਮਾਂ ਸਹਾਇਕ ਦਾ ਮੁੱਲ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to retrieve values of radio widget %s.
pa: %s ਰੇਡੀਓ ਸਹਾਇਕ ਦਾ ਮੁੱਲ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to retrieve values of range widget %s.
pa: %s ਰੇਜ਼ ਸਹਾਇਕ ਦਾ ਮੁੱਲ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Failed to retrieve values of toggle widget %s.
pa: %s ਟਾਗਲ ਸਹਾਇਕ ਦਾ ਮੁੱਲ ਲੈਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: File %s exists. Overwrite? [y|n]
pa: ਫਾਇਲ %s ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ। ਕੀ ਉੱਤੇ ਲਿਖਣਾ ਹੈ? [y|n]

en: File preview (thumbnail) support : %s
pa: ਫਾਇਲ ਝਲਕ (ਥੰਮਨੇਲ) ਸਹਿਯੋਗ: %s

en: File upload support              : %s
pa: ਫਾਇਲ ਅੱਪਲੋਡ ਸਹਿਯੋਗ              : %s

en: File:
pa: ਫਾਇਲ:

en: Get all audio data from folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਤੋਂ ਸਭ ਆਡੀਓ ਡਾਟਾ ਲਵੋ

en: Get all files from folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਤੋਂ ਸਭ ਫਾਇਲਾਂ ਲਵੋ

en: Get all metadata from folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਤੋਂ ਸਭ ਮੇਟਾ-ਡਾਟਾ ਲਵੋ

en: Get all thumbnails from folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਤੋਂ ਸਭ ਥੰਮਨੇਲ ਲਵੋ

en: Get configuration value
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੱਲ ਲਵੋ

en: Get information on software and host system (not from the camera)
pa: ਸਾਫਵੇਅਰ ਅਤੇ ਹੋਸਟ ਸਿਸਟਮ ਤੋਂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਵੋ (ਕੈਮਰੇ ਤੋਂ ਨਹੀਂ)

en: Get metadata given in range
pa: ਰੇਜ਼ ਵਿੱਚ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਲਵੋ

en: Get thumbnails given in range
pa: ਰੇਜ਼ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੇ ਥੰਮਨੇਲ ਲਵੋ

en: Help on "%s":
pa: "%s" ਲਈ ਸਹਾਇਤਾ:

en: Information on file '%s' (folder '%s'):
pa: ਫਾਇਲ '%s' (ਫੋਲਡਰ '%s') ਉੱਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ:

en: Invalid command.
pa: ਗਲਤ ਕਮਾਂਡ ਹੈ।

en: Invalid format '%s' (error at position %i).
pa: ਗਲਤ ਫਾਰਮੈਟ '%s' (%i ਸਥਿਤੀ ਉੱਤੇ ਗਲਤੀ)।

en: Invalid path.
pa: ਗਲਤ ਮਾਰਗ ਹੈ।

en: List auto-detected cameras
pa: ਆਟੋ-ਖੋਜੇ ਕੈਮਰੇ ਦਿਓ

en: List configuration tree
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਲੜੀ ਵੇਖਾਓ

en: List configuration variables
pa: ਸੰਰਚਨਾਯੋਗ ਮੁੱਲ ਲਿਸਟ ਕਰੋ

en: List files in folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਵੇਖਾਓ

en: List folders in folder
pa: ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਫੋਲਡਰ ਵੇਖਾਓ

en: List supported camera models
pa: ਸਹਾਇਕ ਕੈਮਰਾ ਮਾਡਲ ਵੇਖਾਓ

en: List supported port devices
pa: ਸਹਾਇਕ ਪੋਰਟ ਜੰਤਰ ਵੇਖਾਓ

en: List the contents of the current directory
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਦੇ ਭਾਗ ਵੇਖਾਓ

en: Local directory now '%s'.
pa: ਸਥਾਨਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹੁਣ '%s' ਹੈ।

en: Miscellaneous options (unsorted)
pa: ਫੁਟਕਲ ਚੋਣਾਂ (ਨਾ-ਲੜੀਬੱਧ)

en: Model
pa: ਮਾਡਲ

en: New file is in location %s%s%s on the camera
pa: ਕੈਮਰੇ ਉੱਤੇ ਨਵੀਂ ਫਾਇਲ %s%s%s ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਹੈ

en: No
pa: ਨਹੀਂ

en: Not enough memory.
pa: ਲੋੜੀਦੀ ਮੈਮੋਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Number of files in folder '%s': %i
pa: ਫੋਲਡਰ '%s' ਵਿੱਚ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %i

en: Number of supported cameras: %i
pa: ਸਹਾਇਕ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ: %i

en: OS/2 port by Bart van Leeuwen
pa: OS/2 ਲਈ Bart van Leeuwen ਨੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ

en: Operation cancelled
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਗਈ

en: Operation cancelled.
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਰੱਦ ਕੀਤੀ ਗਈ।

en: Overriding USB vendor/product id 0x%x/0x%x with 0x%x/0x%x
pa: USB ਵਿਕਰੇਤਾ/ਉਤਪਾਦ id 0x%x/0x%x with 0x%x/0x%x ਨੂੰ ਅਣਡਿੱਠੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Overwrite files without asking
pa: ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਫਾਇਲ ਉੱਪਰ ਲਿਖੋ

en: Path                             Description
    --------------------------------------------------------------
pa: ਮਾਰਗ                             ਵੇਰਵਾ
    --------------------------------------------------------------

en: Port
pa: ਪੋਰਟ

en: Ports must look like 'serial:/dev/ttyS0' or 'usb:', but '%s' is missing a colon so I am going to guess what you mean.
pa: ਪੋਰਟ 'serial:/dev/ttyS0' ਜਾਂ 'usb:' ਵਾਂਗ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਪਰ '%s' ਵਿੱਚ ਕਾਲਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਸਕਰਕੇ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਦਾ ਹਾਂ।

en: Press any key to continue.
pa: ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕੋਈ ਵੀ ਸਵਿੱਚ ਦਬਾਉ।

en: Print filesize before data
pa: ਡਾਟੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਫਾਇਲ-ਆਕਾਰ ਛਾਪੋ

en: Process new files only
pa: ਨਵੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਰਵਾਈ

en: Remote directory now '%s'.
pa: ਰਿਮੋਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹੁਣ '%s' ਹੈ।

en: Remove Directory
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹਟਾਓ

en: Remove a directory
pa: ਇੱਕ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਹਟਾਓ

en: Saving file as %s
pa: ਫਾਇਲ %s ਦੇ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੰਭਾਲੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ

en: Serial port support              : %s
pa: ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ ਸਹਿਯੋਗ               : %s

en: Set configuration value
pa: ਸੰਰਚਨਾ ਮੁੱਲ ਦਿਓ

en: Show camera driver manual
pa: ਕੈਮਰਾ ਡਰਾਇਵਰ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਵੇਖਾਓ

en: Specify a filename or filename pattern
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਜਾਂ ਫਾਇਲ-ਨਾਂ ਪੈਟਰਨ ਦਿਓ

en: Specify camera folder (default="/")
pa: ਕੈਮਰਾ ਫੋਲਡਰ ਦਿਓ (ਮੂਲ="/")

en: Specify camera model
pa: ਕੈਮਰਾ ਮਾਡਲ ਵੇਖਾਓ

en: Specify new filename? [y|n]
pa: ਕੀ ਨਵਾਂ ਫਾਇਲ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਹੈ? [y|n]

en: Specify serial transfer speed
pa: ਲੜੀ ਸੰਚਾਰ ਗਤੀ ਦਿਓ

en: Specify the camera to use
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਕੈਮਰਾ ਦਿਓ

en: Supported cameras:
pa: ਸਹਾਇਕ ਕੈਮਰੇ:

en: Tag
pa: ਟੈਗ

en: The command '%s' requires an argument.
pa: ਕਮਾਂਡ '%s' ਲਈ ਇੱਕ ਮੁੱਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: The port you specified ('%s') can not be found. Please specify one of the ports found by 'gphoto2 --list-ports' and make sure the spelling is correct (i.e. with prefix 'serial:' or 'usb:').
pa: ਪੋਰਟ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ('%s'), ਨਹੀਂ ਲੱਭੀ ਜਾ ਸਕੀ। ਉਹ ਪੋਰਟ ਦਿਓ ਜੀ, ਜੋ ਕਿ 'gphoto2 --list-ports' ਰਾਹੀਂ ਲੱਭੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਜਾਂਚ ਲਵੋ ਕਿ ਸ਼ਬਦ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਿਖੇ ਗਏ ਹਨ (ਭਾਵ ਕਿ 'serial:' ਜਾਂ 'usb:' ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ)।

en: There are no files in folder '%s'.
pa: ਫੋਲਡਰ '%s' ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: There is %d file in folder '%s'.
     | There are %d files in folder '%s'.
pa[0]: '%2$s' ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ %1$d ਫਾਇਲ ਹੈ।
pa[1]: '%2$s' ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ %1$d ਫਾਇਲਾਂ ਹਨ।

en: Thumbnail:
pa: ਥੰਮਨੇਲ:

en: Time:
pa: ਸਮਾਂ:

en: To get help on a particular command, type in 'help command-name'.
pa: ਇੱਕ ਖਾਸ ਕਮਾਂਡ ਤੋਂ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਲਿਖੋ 'help command-name'।

en: Transfer speeds supported        :
pa: ਸਹਾਇਕ ਸੰਚਾਰ ਗਤੀ        :

en: USB support                      : %s
pa: USB ਸਹਾਇਕ                      : %s

en: Upload a file
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload a file to camera
pa: ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਕੈਮਰੇ ਉੱਤੇ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload metadata for file
pa: ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਮੇਟਾਡਾਟਾ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Usage:
pa: ਵਰਤੋਂ:

en: Value
pa: ਮੁੱਲ

en: Value:
pa: ਮੁੱਲ:

en: Yes
pa: ਹਾਂ

en: You can only specify speeds for serial ports.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸੀਰੀਅਲ ਪੋਰਟ ਦੀ ਸਪੀਡ ਹੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: [command]
pa: [ਕਮਾਂਡ]

en: [directory/]
pa: [ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ/]

en: [directory/]filename
pa: [ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ/]ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: delete
pa: ਹਟਾਓ

en: directory
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ

en: false
pa: ਗਲਤ

en: gPhoto shell
pa: gPhoto ਸ਼ੈੱਲ

en: name
pa: ਨਾਂ

en: no
pa: ਨਹੀਂ

en: none
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: off
pa: ਬੰਦ

en: on
pa: ਚਾਲੂ

en: read
pa: ਪੜੋ

en: read/delete
pa: ਪੜੋ/ਹਟਾਓ

en: true
pa: ਠੀਕ

en: yes
pa: ਹਾਂ
