gphoto2-2.5.9 - en to is translation catalogue (98 entries)

en: File:
is: Skrá:

en:   None available.
is:   Ekki tiltækt.

en:   Mime type:   '%s'
is:   Mime tegund:   '%s'

en:   Size:        %lu byte(s)
is:   Stærð:        %lu bæti

en:   Width:       %i pixel(s)
is:   Breidd:       %i mynddílar

en:   Height:      %i pixel(s)
is:   Hæð:      %i mynddílar

en:   Downloaded:  %s
is:   Náð í:  %s

en: yes
is: já

en: no
is: nei

en:   Permissions:
is:   Heimildir:

en: read/delete
is: lesa/eyða

en: read
is: lesa

en: delete
is: eyða

en: none
is: ekkert

en:   Time:        %s
is:   Tími:        %s

en: Thumbnail:
is: Smámynd:

en: Audio data:
is: Hljóðgögn:

en:   Mime type:  '%s'
is:   Mime tegund:  '%s'

en:   Size:       %lu byte(s)
is:   Stærð:       %lu bæti

en:   Downloaded: %s
is:   Sótt: %s

en: Could not parse EXIF data.
is: Gat ekki þáttað EXIF-gögn.

en: EXIF tags:
is: EXIF merki:

en: Tag
is: Merki

en: Value
is: Gildi

en: EXIF data contains a thumbnail (%i bytes).
is: EXIF-gögnin innihalda smámynd (%i bæti).

en: gphoto2 has been compiled without EXIF support.
is: gphoto2 hefur verið vistþýtt án stuðnings við EXIF

en: Number of supported cameras: %i
is: Fjöldi nothæfra myndavéla: %i

en: Supported cameras:
is: Studdar myndavélar:

en: 	"%s" (TESTING)
is: 	"%s" (PRÓFUN)

en: Devices found: %i
is: Tæki fundust: %i

en: Path                             Description
    --------------------------------------------------------------
is: Slóð                             Lýsing
    --------------------------------------------------------------

en: Model
is: Tegund

en: Port
is: Gátt

en: Abilities for camera             : %s
is: Eiginleikar myndavélar          : %s

en: Serial port support              : %s
is: Stuðningur við raðtengi             : %s

en: USB support                      : %s
is: Stuðningur við USB                    : %s

en: Transfer speeds supported        :
is: Stuðningur við flutningshraða       :

en: Camera summary:
is: Yfirlit um myndavél:

en: Camera manual:
is: Handbók myndavélar:

en: Could not open 'movie.mjpg'.
is: Gat ekki opnað 'movie.mjpg'.

en: Ctrl-C pressed ... Exiting.
is: Ýtt á Ctrl-C   ... Hætti.

en: Buggy libcanon.so?
is: Calli í libcanon.so?

en: Read-Write
is: Lesa-Skrifa

en: Read-Only
is: Skrifvarið

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Undefined
is: Óskilgreint

en: ALWAYS INCLUDE THE FOLLOWING LINES WHEN SENDING DEBUG MESSAGES TO THE MAILING LIST:
is: ALLTAF LÁTA EFTIRFARANDI LÍNUR FYLGJA MEÐ ÞEGAR VILLUSKÝRSLA ER SEND Á PÓSTLISTA:

en: off
is: slökkt

en: false
is: ósatt

en: on
is: kveikt

en: true
is: satt

en: now
is: núna

en: *** Error ***
is: *** Villa ***

en: Press any key to continue.
is: Ýttu á einhvern lykil til að halda áfram.

en: Not enough memory.
is: Ekki nægilegt minni.

en: Operation cancelled
is: Hætt var við aðgerð

en: </B/24>Continue
is: </B/24>Halda áfram

en: </B16>Cancel
is: </B16>Hætta við

en: <C></5>Error
is: <C></5>Villa

en: Could not set configuration:
is: Gat ekki framkvæmt stillingar:

en: Exit
is: Hætta

en: Back
is: Til baka

en: Time:
is: Tími:

en: Value:
is: Gildi:

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Specify new filename? [y|n]
is: Tilgreina nýtt skráarheiti? [j|n]

en: Enter new filename:
is: Settu inn nýtt skráarheiti:

en: Saving file as %s
is: Vista skrá sem %s

en: Permission denied
is: Aðgangi hafnað

en: Could not trigger capture.
is: Ekki tókst að hleypa af myndatöku.

en: Could not capture image.
is: Gat ekki náð í mynd.

en: Could not capture.
is: Ekki tókst að ná í mynd.

en: ERROR:
is: VILLA:

en: FILENAME
is: SKRÁARHEITI

en: SPEED
is: HRAÐI

en: MODEL
is: GERÐ

en: Configure
is: Stilla

en: SECONDS
is: SEKÚNDUR

en: COUNT
is: TALNING

en: DIRNAME
is: MÖPPUHEITI

en: RANGE
is: SVIÐ

en: FOLDER
is: MAPPA

en: Skip existing files
is: Sleppa fyrirliggjandi skrám

en: Show EXIF information of JPEG images
is: Birta EXIF upplýsingar úr JPEG myndum

en: *** Error (%i: '%s') ***
is: *** Villa (%i: '%s') ***

en: directory
is: mappa

en: Delete
is: Eyða

en: Create Directory
is: Búa til möppu

en: [command]
is: [skipun]

en: [directory/]
is: [mappa/]

en: name
is: heiti

en: Invalid command.
is: Ógild skipun.

en: Invalid path.
is: Ógild slóð.

en: Help on "%s":
is: Hjálp með "%s":

en: Usage:
is: Notkun:

en: Description:
is: Lýsing:

en: Available commands:
is: Skipanir í boði:
