libgnutls-3.2.3 - en to vi translation catalogue (304 entries)

en: Close notify
vi: Đóng thông báo

en: Unexpected message
vi: Thông điệp bất thường

en: Bad record MAC
vi: MAC bản ghi sai

en: Decryption failed
vi: Giải mã gặp lỗi

en: Record overflow
vi: Tràn bản ghi

en: Decompression failed
vi: Gặp lỗi khi giải nén

en: Handshake failed
vi: Gặp lỗi khi thiết lập quan hệ

en: Certificate is bad
vi: Chứng nhận sai

en: Certificate is not supported
vi: Chứng nhận không được hỗ trợ

en: Certificate was revoked
vi: Chứng nhận đã bị thu hồi

en: Certificate is expired
vi: Chứng nhận đã hết hạn

en: Unknown certificate
vi: Không nhận ra chứng nhận

en: Illegal parameter
vi: Tham số không được phép

en: CA is unknown
vi: Không nhận ra nhà cầm quyền cấp chứng nhận (CA)

en: Access was denied
vi: Truy cập bị từ chối

en: Decode error
vi: Lỗi giải mã

en: Decrypt error
vi: Lỗi giải mật mã

en: Export restriction
vi: Hạn chế xuất ra

en: Error in protocol version
vi: Lỗi trong phiên bản giao thức

en: Insufficient security
vi: Không đủ bảo mật

en: User canceled
vi: Người dùng đã hủy bỏ

en: No certificate (SSL 3.0)
vi: Không có chứng nhận (SSL 3.0)

en: Internal error
vi: Lỗi nội bộ

en: No renegotiation is allowed
vi: Không cho phép thỏa thuận lại

en: Could not retrieve the specified certificate
vi: Không thể lấy chứng nhận đã xác định

en: An unsupported extension was sent
vi: Đã gửi một phần mở rộng không được hỗ trợ

en: The server name sent was not recognized
vi: Đã gửi một tên máy phục vụ không được nhận ra

en: The SRP/PSK username is missing or not known
vi: Tên người dùng SRP/PSK bị thiếu hay không được nhận ra

en: No supported application protocol could be negotiated
vi: Không có giao thức ứng dụng được hỗ trợ nào được dàn xếp.

en: Could not negotiate a supported cipher suite.
vi: Không thể thỏa thuận một bộ ứng dụng mật mã được hỗ trợ.

en: No or insufficient priorities were set.
vi: Không có hay thiếu quyền ưu tiên được đặt.

en: The cipher type is unsupported.
vi: Loại mật mã không được hỗ trợ.

en: The certificate and the given key do not match.
vi: Chứng nhận và khoá đã cho không tương ứng với nhau.

en: Could not negotiate a supported compression method.
vi: Không thể thỏa thuận một phương pháp nén được hỗ trợ.

en: An unknown public key algorithm was encountered.
vi: Gặp phải một thuật toán khoá công không rõ.

en: An algorithm that is not enabled was negotiated.
vi: Đã thỏa thuận một thuật toán chưa được bật.

en: The Diffie-Hellman prime sent by the server is not acceptable (not long enough).
vi: Máy phục vụ đã gửi một số nguyên tố Diffie Hellman không thích hợp (không đủ dài).

en: A TLS packet with unexpected length was received.
vi: Nhận được một gói tin TLS có chiều dài bất thường.

en: The TLS connection was non-properly terminated.
vi: Kết nối TLS đã không chấm dứt một cách đúng đắn.

en: The specified session has been invalidated for some reason.
vi: Buổi hợp đã ghi rõ cũng bị tắt vì lý do nào.

en: GnuTLS internal error.
vi: Lỗi do GnuTLS.

en: An illegal TLS extension was received.
vi: Nhận được một phần mở rộng TLS cấm.

en: A TLS fatal alert has been received.
vi: Nhận được một cảnh giác nghiêm trọng TLS.

en: An unexpected TLS packet was received.
vi: Nhận được một gói tin TLS bất thường.

en: An error was encountered at the TLS Finished packet calculation.
vi: Gặp lỗi trong phép tính gói tin đã kết thúc TLS.

en: No certificate was found.
vi: Không tìm thấy chứng nhận nào.

en: The given DSA key is incompatible with the selected TLS protocol.
vi: Khoá DSA đưa ra thì không tương thích với giao thức TLS đã chọn.

en: There is already a crypto algorithm with lower priority.
vi: Đã có một thuật toán mật mã có mức ưu tiên thấp hơn.

en: No temporary RSA parameters were found.
vi: Không tìm thấy tham số RSA tạm thời.

en: No temporary DH parameters were found.
vi: Không tìm thấy tham số DH tạm thời.

en: An unexpected TLS handshake packet was received.
vi: Nhận được một gói tin thiết lập quan hệ TLS bất thường.

en: The scanning of a large integer has failed.
vi: Lỗi quét một số nguyên lớn.

en: Could not export a large integer.
vi: Không thể xuất ra một số nguyên lớn.

en: Decryption has failed.
vi: Giải mã gặp lỗi.

en: Encryption has failed.
vi: Mã hoá gặp lỗi.

en: Public key decryption has failed.
vi: Giải mật mã khoá công gặp lỗi.

en: Public key encryption has failed.
vi: Mã hoá khoá công gặp lỗi.

en: Public key signing has failed.
vi: Ký khoá công gặp lỗi.

en: Public key signature verification has failed.
vi: Xác minh chữ ký khoá công gặp lỗi.

en: Decompression of the TLS record packet has failed.
vi: Giải nén gói tin bản ghi TLS gặp lỗi.

en: Compression of the TLS record packet has failed.
vi: Nén gói tin bản ghi TLS gặp lỗi.

en: Internal error in memory allocation.
vi: Lỗi nội bộ trong khi cấp phát bộ nhớ.

en: An unimplemented or disabled feature has been requested.
vi: Đã yêu cầu một tính năng bị tắt hoặc chưa được thực hiện.

en: Insufficient credentials for that request.
vi: Không đủ thông tin xác thực cho yêu cầu đó.

en: Error in password file.
vi: Có lỗi trong tập tin mật khẩu.

en: Wrong padding in PKCS1 packet.
vi: Sai phần đệm trong gói tin PKCS1.

en: Hashing has failed.
vi: Băm dữ liệu gặp lỗi.

en: Base64 decoding error.
vi: Lỗi giải mã Base64.

en: Base64 unexpected header error.
vi: Lỗi phần đầu bất thường Base64.

en: Base64 encoding error.
vi: Lỗi mã hoá Base64.

en: Parsing error in password file.
vi: Lỗi ngữ pháp trong tập tin mật khẩu.

en: The requested data were not available.
vi: Đã yêu cầu dữ liệu không sẵn sàng.

en: Error in the pull function.
vi: Gặp lỗi trong hàm pull.

en: Error in the push function.
vi: Gặp lỗi trong hàm push.

en: The upper limit of record packet sequence numbers has been reached. Wow!
vi: Mới tới giới hạn trên của số thứ tự gói tin bản ghi. Ái chà!

en: Error in the certificate.
vi: Gặp lỗi trong chứng nhận.

en: Could not authenticate peer.
vi: Không thể xác thực mạng ngang hàng.

en: Unknown Subject Alternative name in X.509 certificate.
vi: Không rõ tên Chủ thể Xen kẽ trong chứng nhận X.509.

en: Unsupported critical extension in X.509 certificate.
vi: Gặp phần mở rộng nghiêm trọng không được hỗ trợ trong chứng nhận X.509.

en: Unsupported extension in X.509 certificate.
vi: Gặp phần mở rộng chứng nhận X.509 không được hỗ trợ.

en: Key usage violation in certificate has been detected.
vi: Đã phát hiện sự vi phạm cách sử dụng khoá trong chứng nhận.

en: Function was interrupted.
vi: Hàm đã bị ngắt.

en: TLS Application data were received, while expecting handshake data.
vi: Nhận được dữ liệu Ứng dụng TLS, trong khi đang đợi dữ liệu thiết lập quan hệ.

en: Error in Database backend.
vi: Gặp lỗi trong hậu phương cơ sở dữ liệu.

en: The certificate type is not supported.
vi: Loại chứng nhận không được hỗ trợ.

en: The given memory buffer is too short to hold parameters.
vi: Đã đưa ra một vùng đệm bộ nhớ quá ngắn để chứa các tham số.

en: The request is invalid.
vi: Yêu cầu không hợp lệ.

en: The cookie was bad.
vi: Cookie sai.

en: An illegal parameter has been received.
vi: Nhận được một tham số cấm.

en: An illegal parameter was found.
vi: Có tham số không hợp lệ được tìm thấy.

en: Error while reading file.
vi: Gặp lỗi khi đọc tập tin.

en: ASN1 parser: Element was not found.
vi: Bộ phân tích ASN1: Không tìm thấy phần tử.

en: ASN1 parser: Identifier was not found
vi: Bộ phân tích ASN1: Không tìm thấy định danh.

en: ASN1 parser: Error in DER parsing.
vi: Bộ phân tích ASN1: gặp lỗi khi phân tích ngữ cảnh DER.

en: ASN1 parser: Value was not found.
vi: Bộ phân tích ASN1: Không tìm thấy giá trị.

en: ASN1 parser: Generic parsing error.
vi: Bộ phân tích ASN1: Lỗi phân tích ngữ cảnh chung.

en: ASN1 parser: Value is not valid.
vi: Bộ phân tích ASN1: Giá trị không hợp lệ.

en: ASN1 parser: Error in TAG.
vi: Bộ phân tích ASN1: Gặp lỗi trong TAG (thẻ).

en: ASN1 parser: error in implicit tag
vi: Bộ phân tích ASN1: Gặp lỗi trong thẻ dứt ẩn.

en: ASN1 parser: Error in type 'ANY'.
vi: Bộ phân tích ASN1: Lỗi trong kiểu “ANY” (bất kỳ).

en: ASN1 parser: Syntax error.
vi: Bộ phân tích ASN1: Lỗi cú pháp.

en: ASN1 parser: Overflow in DER parsing.
vi: Bộ phân tích ASN1: Tràn trong phân tích DER.

en: Too many empty record packets have been received.
vi: Nhận được quá nhiều gói tin chứa bản ghi trống.

en: Too many handshake packets have been received.
vi: Nhận được quá nhiều gói tin bắt tay.

en: The crypto library version is too old.
vi: Phiên bản thư viện crypto quá cũ.

en: The tasn1 library version is too old.
vi: Phiên bản thư viện tasn1 quá cũ.

en: The OpenPGP User ID is revoked.
vi: Mã số người dùng OpenPGP bị thu hồi.

en: The OpenPGP key has not a preferred key set.
vi: Khoá OpenPGP không có tập hợp khoá được ưu tiên hơn.

en: Error loading the keyring.
vi: Gặp lỗi khi nạp vòng khoá.

en: The initialization of crypto backend has failed.
vi: Khởi tạo thư viện mã hoá crypto làm backend gặp lỗi.

en: No supported compression algorithms have been found.
vi: Không tìm thấy thuật toán nén được hỗ trợ.

en: No supported cipher suites have been found.
vi: Không tìm thấy bộ ứng dụng mật mã được hỗ trợ.

en: Could not get OpenPGP key.
vi: Không thể lấy khoá OpenPGP.

en: Could not find OpenPGP subkey.
vi: Không tìm thấy khoá phụ OpenPGP.

en: Safe renegotiation failed.
vi: Đàm-phán-lại an toàn gặp lỗi.

en: Unsafe renegotiation denied.
vi: Đàm-phán-lại không an toàn bị từ chối

en: The SRP username supplied is illegal.
vi: Đã cung cấp một tên người dùng SRP cấm.

en: The SRP username supplied is unknown.
vi: Tài khoản người dùng SRP đã áp dụng không được biết.

en: The OpenPGP fingerprint is not supported.
vi: Dấu tay OpenPGP không phải được hỗ trợ.

en: The signature algorithm is not supported.
vi: Thuật toán chữ ký không được hỗ trợ.

en: The certificate has unsupported attributes.
vi: Chứng nhận có thuộc tính không được hỗ trợ.

en: The OID is not supported.
vi: IOD không được hỗ trợ.

en: The hash algorithm is unknown.
vi: Không rõ thuật toán chuyển đổi chuỗi sang mẫu duy nhất (hash).

en: The PKCS structure's content type is unknown.
vi: Không rõ loại nội dung của cấu trúc PKCS.

en: The PKCS structure's bag type is unknown.
vi: Không rõ loại bao của cấu trúc PKCS.

en: The given password contains invalid characters.
vi: Đã đưa ra một mật khẩu chứa ký tự không hợp lệ.

en: The Message Authentication Code verification failed.
vi: Lỗi thẩm tra Mã Xác Thực Thông Điệp.

en: Some constraint limits were reached.
vi: Đã tới một số giới hạn ràng buộc.

en: Failed to acquire random data.
vi: Lỗi lấy dữ liệu ngẫu nhiên.

en: Verifying TLS/IA phase checksum failed
vi: Lỗi thẩm tra tổng kiểm của giải đoạn TLS/IA.

en: The specified algorithm or protocol is unknown.
vi: Không rõ thuật toán hoặc giao thức đã ghi rõ.

en: The handshake data size is too large.
vi: Kích thước dữ liệu bắt tay quá lớn.

en: Error opening /dev/crypto
vi: Lỗi mở /dev/crypto

en: Error interfacing with /dev/crypto
vi: Lỗi giao diện với /dev/crypto

en: Peer has terminated the connection
vi: Mạng ngang hàng đã kết thúc kết nối

en: Channel binding data not available
vi: Dữ liệu ràng buộc kênh không sẵn sàng

en: TPM error.
vi: lỗi TPM.

en: TPM is not initialized.
vi: TPM chưa được khởi tạo.

en: TPM key was not found in persistent storage.
vi: Khóa TPM không tìm thấy tại kho lưu cố định.

en: Cannot initialize a session with the TPM.
vi: Không thể khởi tạo một phiên với TPM.

en: PKCS #11 error.
vi: lỗi PKCS #11.

en: PKCS #11 initialization error.
vi: PKCS #11 lỗi khởi tạo.

en: Error in parsing.
vi: Lỗi phân tích.

en: Error in provided PIN.
vi: Lỗi trong PIN đã cung cấp.

en: Error in provided SRK password for TPM.
vi: Lỗi trong mật khẩu SRK đã cung cấp cho TPM.

en: Error in provided password for key to be loaded in TPM.
vi: Lỗi trong mật khẩu được cung cấp cho khóa được tải trong TPM.

en: PKCS #11 error in slot
vi: PKCS #11 lỗi trên khe

en: Thread locking error
vi: lỗi khóa tuyến trình

en: PKCS #11 error in attribute
vi: PKCS #11 lỗi trên thuộc tính

en: PKCS #11 error in device
vi: PKCS #11 lỗi trên thiết bị

en: PKCS #11 error in data
vi: PKCS #11 lỗi dữ liệu

en: PKCS #11 unsupported feature
vi: PKCS #11 đặc tính kỹ thuật không được hỗ trợ

en: PKCS #11 error in key
vi: PKCS #11 lỗi trên khoá

en: PKCS #11 PIN expired
vi: PKCS #11 PIN hết hạn

en: PKCS #11 PIN locked
vi: PKCS #11 lỗi PIN bị khoá

en: PKCS #11 error in session
vi: PKCS #11 lỗi trên phiên

en: PKCS #11 error in signature
vi: PKCS #11 lỗi trong chữ ký

en: PKCS #11 error in token
vi: PKCS #11 lỗi thẻ bài

en: PKCS #11 user error
vi: PKCS #11 lỗi người dùng

en: The operation timed out
vi: Thao tác bị lỗi quá thời gian

en: The operation was cancelled due to user error
vi: Thao tác bị huỷ bỏ bởi vì lỗi từ phía người dùng

en: No supported ECC curves were found
vi: Không tìm thấy đường cong ECC được hỗ trợ

en: The curve is unsupported
vi: Không hỗ trợ curve

en: The requested PKCS #11 object is not available
vi: Đã yêu cầu đối tượng PKCS #11 là không sẵn sàng.

en: The provided X.509 certificate list is not sorted (in subject to issuer order)
vi: Danh sách giấy chứng thực X.509 đã cung cấp không được xắp xếp đúng (theo thứ tự từ chủ thể đến nhà phát hành)

en: The OCSP response is invalid
vi: Đáp ứng OCSP không hợp lệ

en: There is no certificate status (OCSP).
vi: Ở đây không có trạng thái chứng nhận (OCSP).

en: Error in the system's randomness device.
vi: Có lỗi trong thiết bị tạo số ngẫu nhiên của hệ thống.

en: No common application protocol could be negotiated.
vi: Không có giao thức ứng dụng chung nào được dàn xếp.

en: Success.
vi: Thành công.

en: A TLS warning alert has been received.
vi: Nhận được một cảnh giác báo trước TLS.

en: A heartbeat pong message was received.
vi: Đã nhận được tiếng vọng “pong”.

en: A heartbeat ping message was received.
vi: Đã nhận được tiếng vọng “ping”.

en: Resource temporarily unavailable, try again.
vi: Tài nguyên tạm thời không sẵn sàng, hãy thử lại.

en: The transmitted packet is too large (EMSGSIZE).
vi: Gói đã truyền là quá lớn (EMSGSIZE).

en: Rehandshake was requested by the peer.
vi: Đồng đẳng đã yêu cầu thiết lập lại quan hệ.

en: (unknown error code)
vi: (không rõ mã lỗi)

en: 		Key Usage:
vi: 		Cách dùng Khoá:

en: error: get_key_usage: %s
vi: lỗi: get_key_usage: %s

en: 			Digital signatures.
vi: 			Chữ ký thuật số.

en: 			Communications encipherment.
vi: 			Mật mã hoá giao thông.

en: 			Storage data encipherment.
vi: 			Mật mã hoá dữ liệu lưu trữ.

en: 			Authentication.
vi: 			Xác thực.

en: 			Certificate signing.
vi: 			Ký chứng nhận.

en: 	ID (hex):
vi: 	Mã số (thập lục):

en: 	Fingerprint (hex):
vi: 	Dấu vân tay (thập lục):

en: 	Fingerprint's random art:
vi: Kỹ thuật Số ngẫu nhiên dành cho Dấu vân tay:

en: 	Revoked: True
vi: 	Thu hồi: Đúng

en: 	Revoked: False
vi: 	Thu hồi: Sai

en: 	Time stamps:
vi: 	Dấu vết thời gian:

en: 		Creation: %s
vi: 		Tạo: %s

en: 		Expiration: Never
vi: 		Hết hạn: Không bao giờ

en: 		Expiration: %s
vi: 		Hết hạn: %s

en: unknown
vi: không rõ

en: 	Public Key Algorithm: %s
vi: 	Thuật toán Khoá Công: %s

en: 	Key Security Level: %s
vi: 	Mức độ Khoá Bảo mật: %s

en: 		Modulus (bits %d):
vi: 		Giá trị tuyệt đối (%d bit):

en: 		Exponent:
vi: 		Mũ:

en: 		Public key (bits %d):
vi: 		Khoá công (%d bit):

en: 	Version: %d
vi: 	Phiên bản %d

en: 	Name[%d]: %s
vi: 	Tên[%d]: %s

en: 	Revoked Name[%d]: %s
vi: 	Tên bị thu hồi [%d]: %s

en: 
    	Subkey[%d]:
vi: 
    	Khoá phụ[%d]:

en: name[%d]: %s,
vi: tên[%d]: %s,

en: revoked name[%d]: %s,
vi: tên bị thu hồi[%d]: %s,

en: fingerprint:
vi: dấu vân tay:

en: created: %s,
vi: tạo ngày: %s,

en: never expires,
vi: không bao giờ hết hạn,

en: expires: %s,
vi: hết hạn: %s,

en: key algorithm %s (%d bits)
vi: thuật toán khoá %s (%d bit)

en: unknown key algorithm (%d)
vi: không nhận ra thuật toán khoá (%d)

en: OpenPGP Certificate Information:
vi: Thông tin chứng nhận OpenPGP:

en: 			Hexdump:
vi: 			Đổ thập lục:

en: OCSP Request Information:
vi: Thông tin OCSP yêu cầu:

en: 	Produced At: %s
vi: 	Dài quá tại: %s

en: 		Revocation time: %s
vi: 		Thời gian huỷ bỏ: %s

en: 		This Update: %s
vi: 		Cập nhật này: %s

en: 		Next Update: %s
vi: 		Cập nhật kế tiếp: %s

en: 	Signature Algorithm: %s
vi: 	Thuật toán Chữ ký: %s

en: warning: signed using a broken signature algorithm that can be forged.
vi: cảnh báo : đã ký dùng một thuật toán chữ ký bị hỏng có thể bị giả mạo.

en: 	Signature:
vi: 	Chữ ký:

en: OCSP Response Information:
vi: Thông tin OCSP Đáp ứng:

en: 			Path Length Constraint: %d
vi: 			Ràng buộc Chiều dài Đường dẫn: %d

en: 			Policy Language: %s
vi: 			Ngôn ngữ Chính sách: %s

en: 			Policy:
    				ASCII:
vi: 			Chính sách:
    				ASCII:

en: 
    				Hexdump:
vi: 
    				Đổ thập lục:

en: %sDigital signature.
vi: %sChữ ký số.

en: %sNon repudiation.
vi: %sKhông từ chối.

en: %sKey encipherment.
vi: %sMã hoá khóa.

en: %sData encipherment.
vi: %sMã hoá dữ liệu.

en: %sKey agreement.
vi: %sChấp thuận khoá.

en: %sCertificate signing.
vi: %sKý chứng nhận.

en: %sCRL signing.
vi: Ký %sCRL.

en: %sKey encipher only.
vi: %sChỉ mã hoá khoá.

en: %sKey decipher only.
vi: %sChỉ giải mật mã khoá.

en: 			Not Before: %s
vi: 			Không trước: %s

en: 			Not After: %s
vi: 			Không sau: %s

en: %s			TLS WWW Server.
vi: %s			Ứng dụng phục vụ WWW TLS.

en: %s			TLS WWW Client.
vi: %s			Ứng dụng khách WWW TLS.

en: %s			Code signing.
vi: %s			Ký mã.

en: %s			Email protection.
vi: %s			Bảo vệ thư điện tử.

en: %s			Time stamping.
vi: %s			Ghi thời gian.

en: %s			OCSP signing.
vi: %s			Ký OCSP.

en: %s			Any purpose.
vi: %s			Bất cứ mục đích nào.

en: %s			Certificate Authority (CA): FALSE
vi: %s			Nhà cầm quyền chứng nhận (CA): SAI

en: %s			Certificate Authority (CA): TRUE
vi: %s			Nhà cầm quyền chứng nhận (CA): ĐÚNG

en: %s			Path Length Constraint: %d
vi: %s			Ràng buộc Chiều dài Đường dẫn: %d

en: %s			otherName OID: %.*s
vi: %s			OID tên khác: %.*s

en: %s			otherName DER:
vi: %s			DER tên khác:

en: 
    %s			otherName ASCII:
vi: 
    %s			ASCII tên khác:

en: %s		Basic Constraints (%s):
vi: %s		Ràng buộc Cơ bản (%s):

en: critical
vi: hết hạn

en: not critical
vi: chưa hết hạn

en: %s		Subject Key Identifier (%s):
vi: %s	Định danh Chủ thể Khoá (%s):

en: %s		Authority Key Identifier (%s):
vi: %s		Định danh Nhà cầm quyền Khóa (%s):

en: %s		Key Usage (%s):
vi: %s		Sử dụng Khoá (%s):

en: %s		Private Key Usage Period (%s):
vi: %s		Chu kỳ Sử dụng Khóa Riêng (%s):

en: %s		Key Purpose (%s):
vi: %s		Mục đích Khoá (%s):

en: %s		Subject Alternative Name (%s):
vi: %s		Tên Xen kẽ Chủ thể (%s):

en: %s		Issuer Alternative Name (%s):
vi: %s		Tên Thay thế Nhà phát hành (%s):

en: %s		CRL Distribution points (%s):
vi: %s		Điểm phân phối CRL (%s):

en: %s		Proxy Certificate Information (%s):
vi: %s		Thông tin Chứng nhận Ủy nhiệm (%s):

en: %s		Authority Information Access (%s):
vi: %s		Truy cập Thông tin Nhà chức trách (%s):

en: %s		Unknown extension %s (%s):
vi: %s		Phần mở rộng không được nhận ra %s (%s):

en: %s			Hexdump:
vi: %s			Đổ thập lục:

en: %s	Extensions:
vi: %s	Phần mở rộng:

en: 	%sPublic Key Algorithm: %s
vi: 	%sThuật toán Khoá Công: %s

en: 	Algorithm Security Level: %s (%d bits)
vi: 	Mức An ninh Thuật toán: %s (%d bít)

en: 		Modulus (bits %d):
vi: 		Giá trị tuyệt đối (%d bit):

en: 		Exponent (bits %d):
vi: 		Mũ (%d bit):

en: 		Exponent (bits %d):
vi: 		Mũ (%d bit):

en: 		Curve:	%s
vi: 		Đặc tuyến:	%s

en: 		Public key (bits %d):
vi: 		Khoá công (%d bít):

en: Subject
vi: Chủ thể

en: 	Serial Number (hex):
vi: 	Số sản xuất (thập lục):

en: 	Issuer: %s
vi: 	Nơi cấp: %s

en: 	Validity:
vi: 	Có hiệu lực:

en: 		Not Before: %s
vi: 		Không trước: %s

en: 		Not After: %s
vi: 		Không sau: %s

en: 	Subject: %s
vi: 	Chủ thể: %s

en: 	Public key's random art:
vi: 		Kỹ thuật Số ngẫu nhiên dành cho Khoá công:

en: signed using %s (broken!),
vi: đã ký dùng %s (bị hỏng!),

en: signed using %s,
vi: đã ký dùng %s,

en: X.509 Certificate Information:
vi: Thông tin Chứng nhận X.509:

en: Other Information:
vi: Thông tin khác:

en: 	Version: 1 (default)
vi: 	Phiên bản: 1 (mặc định)

en: 	Update dates:
vi: 	Ngày cập nhật:

en: 		Issued: %s
vi: 		Cấp: %s

en: 		Next at: %s
vi: 		Lần sau vào : %s

en: 	Extensions:
vi: 	Phần mở rộng:

en: 		CRL Number (%s):
vi: 		Số CRL (%s):

en: 		Authority Key Identifier (%s):
vi: 		Định danh Nhà cầm quyền Khoá (%s):

en: 		Unknown extension %s (%s):
vi: 		Không hiểu phần mở rộng %s (%s):

en: 	Revoked certificates (%d):
vi: 	Chứng nhận bị thu hồi (%d):

en: 	No revoked certificates.
vi: 	Không có chứng nhận bị thu hồi.

en: 		Serial Number (hex):
vi: 		Số sê-ri (thập lục phân):

en: 		Revoked at: %s
vi: 		Được thu hồi vào: %s

en: X.509 Certificate Revocation List Information:
vi: Danh sách Thu hồi Chứng nhận X.509:

en: 	Attributes:
vi: 	Thuộc tính:

en: 		Challenge password: %s
vi: 		Mật khẩu yêu cầu: %s

en: 		Unknown attribute %s:
vi: 		Không nhận ra thuộc tính %s:

en: PKCS #10 Certificate Request Information:
vi: Thông tin Yêu cầu Chứng nhận PKCS #10:

en: Public Key Usage:
vi: Cách dùng Khoá Công:

en: Public Key Information:
vi: Thông tin Khóa Công:
